• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm thế nào có hiệu ứng vuốt 3D trên WM6

Status
Không mở trả lời sau này.

141211

Em mới up ROM lên V27 của pác Quang, thấy thằng bạn khi cài xong nó vuốt vuốt phê quá mà tìm mãi ko thấy, các pác biết hiệu ứng vuốt đó ở đâu ko hoặc cần cài thêm soft nào ko thì help với

Thanks nhiều

Orbit85

Em mới up ROM lên V27 của pác Quang, thấy thằng bạn khi cài xong nó vuốt vuốt phê quá mà tìm mãi ko thấy, các pác biết hiệu ứng vuốt đó ở đâu ko hoặc cần cài thêm soft nào ko thì help với

Thanks nhiều

Cái đó là Touch Flo bác ạ, trong rom của bác Quang có tích hợp sẵn đó.

141211

Cái đó là Touch Flo bác ạ, trong rom của bác Quang có tích hợp sẵn đó.

Trong System có thấy chữ TouchFLO nhưng nó chỉ có 1 lựa chọn, "Enable sound ..." chứ ko có chức năng chọn kiểu vuốt như các loại khác, pác có biết kích hoạt ở đâu ko chỉ em nó vói

PhamHien

Trong System có thấy chữ TouchFLO nhưng nó chỉ có 1 lựa chọn, "Enable sound ..." chứ ko có chức năng chọn kiểu vuốt như các loại khác, pác có biết kích hoạt ở đâu ko chỉ em nó vói

Chỉ có thể vuốt để duyệt Email, Contáct, programs...Bạn thử xem. Nên vuốt mạnh tay chút. Kích hoạt "Enable sound" lên để nghe nó kêu "tạch...tạch.." khi vuốt nhé. Chứ không có C-CUBE như dòng Touch đâu

141211

Chỉ có thể vuốt để duyệt Email, Contáct, programs...Bạn thử xem. Nên vuốt mạnh tay chút. Kích hoạt "Enable sound" lên để nghe nó kêu "tạch...tạch.." khi vuốt nhé. Chứ không có C-CUBE như dòng Touch đâu
Vuốt theo chiều nào pác :-??

Orbit85

mình thấy vuốt từ dưới lên trên thì đc nhưng ngc lại thì ko đc.
nhìn chung chỉ để cho vui thôi chứ hiệu ứng vuốt trên các pda ko phải dòng touch thì ko hiệu quả đâu, lúc đc lúc ko...

ductan

Em bật enable lên rồi vuốt ,vuốt trái sang phải cho nó đã ,vuốt dưới lên trên cho nó ..rồi vuốt ngược lại ,vuốt đủ thứ ... mà nó vẫn kg chịu nhúc nhích .hehe

PhuongNguyen

Well-Known Member

Thanks nhiều

Hi!
Bạn có thể tham khảo và cài phần mềm Pointoi.home xem, đã có bài viết giới thiệu phần mềm này rồi đấy, cũng hay phết nhưng cũng chiếm nhiều bộ nhớ đấy.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=19184
Chúc zui.

Status
Không mở trả lời sau này.