• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LAPTOP Laptop Lenovo U31 / U41 – Cặp đôi hoàn hảo

akb48

Member
Trong thời gian vừa qua, từ các diễn đàn lớn tới diễn đàn nhỏ đều bàn tán xôn xao về sự xuất hiện và rò rỉ của bộ đôi laptop U31 và U41. Thật may mắn, hôm nay tôi có cơ hội được “sờ tận tay, thấy tận mắt” bộ đôi tuyệt hảo này.

Lenovo U31 sở hữu với vòng eo lí tưởng chỉ mỏng khoảng 19.5 mm với em U31 và 19.7mm với em U41. Không chỉ thế, bộ đôi hoàn hảo này còn sở hữu cân nặng cực kì gọn chỉ vỏn vẹn có 1.5 kg với em U31 và 1.65 kg với em U41.

Với thiết kế vẻ ngoài sang trọng và đầy nữ tính tạo nên vẻ đẹp huyền bí và độc đáo, mang lại một luồng gió mới cho những dòng Ultrabook trên thị trường hiện nay. Không chỉ vẻ đẹp huyền bí ở bên ngoài mà bên trong cũng không kém cạnh với thiết kế vỏ nhôm nên toát lên vẻ đẹp tinh tế năm bên trong nữa.

Nếu như màn hình 13 inch của U31 vẫn chưa thể thỏa mãn nhu cầu giải trí và học tập của bạn, U41 là giải pháp mà Lenovo đem tới cho người tiêu dùng muốn sở hữu màn hình lớn hơn với kích thước là 14 inch, đáp ứng tốt các nhu cầu làm việc và giải trí tại nhà khi các chị em muốn “cày” những bộ phim ưa thích của mình và ngoài trời với màn hình HD chống chói giúp cho chị em có thể sử dụng thoải mái khi ra ngoài trời hoặc đi du lịch.

Với thiết kế nhỏ gọn và đầy nét nữ tính, đây chính là một món quà ý nghĩa cho chị em phụ nữ chúng ta. Đó chính là món quà ý nghĩa, một phương tiện di động có thể làm việc, học tập, giải trí mọi lúc mọi nơi. Vòng eo lí tưởng và cân nặng cực kì gọn như vậy có thể thỏa mãn cho nhu cầu đi học, đi du lịch, họp hội thảo… Đây chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho học sinh, sinh viên và nhân viên văn phòng.