• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lenovo Z40 ,màn hình Full HD phù hợp cho sinh viên

akb48

Member
Sau đây là một số lời nhận xét của mình về laptop mới Lenovo Z40 sau 1 thời gian sử dụng và hài lòng với những gì nó mang lại .

Bàn phím AccuType là cái mình thích nhất trên Z40 soạn thảo ,học tập 1 cách chính xác ,phím bấm lớn và êm ái khi sử dụng vào ban đêm mà không làm phiền người bên cạnh.

Màn hình Full HD kèm công nghệ âm thanh Dolby Home Theater nên chơi game ,xem phim điều tuyệt vời như nhau ,cấu hình máy khá tốt nên không ngại các game online hay offline mới.

Giá tốt so với những gì nó mạng lại từ kiểu dáng đẹp, sang trọng cho đến thời lượng pin tốt và chạy ổn định .

baocolor

Con này tính ra quá tốt khi được trang bị màn hình full HD với âm thanh home threater dolby. Trải nghiệm chiến game hay phim trên nó thật sự rất tuyệt vời. Thêm 1 điểm cộng nhỏ là cái bàn phím accutype gõ rất thoải mái, ít sai sót. Sẽ là 1 sản phẩm đáng mua trong tầm này đây, tiếc là mình vừa mua laptop cách đây không lâu :(

quanvua8

Mình thích con lắm, màn hình full HD thật sự rất tuyệt vời để chiến game hay coi phim nhé. Nhờ nó mà giờ tối nào cũng ngồi cày dota 2 :))

koichi1405

Cho mình hỏi ở Hà Nội thì mua em này ở đâu tốt nhất nhỉ? Nghe nói đang có chương trình khuyến mãi power bank thì phải?