• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LG launcher cho màn hình WVGA (bóc từ optimus) Mượt và đẹp:(

Đã test thử trên i9000, Cảm giác ban đầu là mượt hơn touch wiz... add nhiều widget ko bị lag và trễ khi lướt màn hình như touch wiz, mặc dù chưa mượt đc như launcher pro, nhưng cái này pro hơn nhiều:)) khá là khen cho Lifes Good;)
mọi người thử xem sao nhớ, em thấy nó đẹp:'>

Cài đặt: cài đủ cả 7 file trong file nén.
Download: http://www.mediafire.com/?n53dy37lawmmy6b

Chỉnh sửa cuối:

yeugapnganlanhon

Bác nói cái Launcher pro đó có xài cho i9000 được ko bác???? Nếu có thì bác vui lòng cho link lun nha ! Thanks! E cũng đang xài i9000, mong có 1 cái home screen pro hơn. hehe ^_^ .......uhm, xíu quên, nếu đã xài cái này thì ko xài live wallpaper được hả bác ?????????:(:-?

ducanh12893

em dùng LG Optimus nhưng không add được thêm icon vào cái bar bên dưới. trong hình trên lại thấy add được. ai bit làm tnào chỉ em với :((

yeugapnganlanhon

Bác cho em hỏi làm sao add được widget thời tiết này ???? Cái e thích nhất chính là cái widget này . Bác tìm cái này ở đâu vậy bác ????? Vui lòng cho e nha! Thanks!

yeugapnganlanhon

Cái Widget thời tiết các bác lấy ở đâu vậy??? Vui lòng cho e tên của cái widget đó để e down được ko ? Thanks! Nếu tốt bụng hơn thì cho e luôn link nhé! Thanks nhìu! ^_^

nhoxxxshock

mình cai cho Dell Streak thì cái thanh dock ở dưới ko hiện hết .. chỉ dc 1 nữa .. size nhỏ wa :D