• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Bạn chọn địa điểm sinh hoạt nào cho PV Hải Phòng !

• Cafe Napoli - 14 Hoàng Diệu

Votes: 12 36.4%
  • Cafe 22G - Minh Khai

Votes: 10 30.3%
  • Bãi biển Đồ Sơn

Votes: 9 27.3%
  • Lựa chọn khác

Votes: 2 6.1%

• Total voters
    33

Badamgiak23

Super V.I.P
LỊCH SINH HOẠT ĐỊNH KỲ PV HẢI PHÒNG

THỜI GIAN : ?
ĐỊA ĐIỂM : ?
NỘI DUNG : ?
Tất cả có tại đây

;;) Mong tất cả anh em sắp xếp thời gian tham gia đông đủ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

Nokialover

Nhằm tạo thuận lợi hơn cho các thành viên CLB sẽ chỉ sinh hoạt 1 lần / 1 tháng thời gian và địa điểm sẽ được cập nhật tại trang 1 , ngoài ra các lần off chui sẽ được tổ chức xen kẽ theo nhu cầu hoặc lý do chính đáng khác phát sinh :)):)):)):)):)):))

Anhtoitb

Hum vừa rồi off ở 22G Minh Khai hay lém đó vì nó có Wifi và cafe cũng ngon. Nhưng cái bất tiện là không gian chật, ồn không được bằng Napoli.
Nhưng ngồi với anh em thì ở đâu cũng hay!

Badamgiak23

Super V.I.P
Mong anh em đóng góp ý kiến thống nhất địa điểm cụ thể,chứ ngay lần sinh nhật lần trước đến phút chót còn có anh em gọi điện hỏi địa điểm ở đâu.
Khu vực này tạm thời sẽ dùng để thảo luận địa điểm,sau khi chọn được nơi như ý sẽ Del các bài viết,chỉ để lại bài đầu tiên Update thời gian,địa điểm...

Thân gửi ! Mình thấy chỗ Minh Khai hôm trước cũng được,nhưng hơi ồn,nói chuyện khó khăn hơn chỗ Napoli.
Tạm thời vẫn chọn Napoli.

Anhtoitb

Mình thấy Napoli vẫn đẹp và tĩnh, đó là chỗ anh em có thể bàn luận và cũng thật rộng rãi, thoáng đãng.
Về không gian thì Napoli rất được, mất cái không có Wifi thui, nhưng bù lại cafe ở đó uống cũng ngon đó chứ!
Các bác có biết địa điểm nào không thì cho ý kiến!
Em đề nghị thi thoảng ta đổi gió xuống Đồ Sơn off tí để anh em thay đổi không khí:
Đồ Sơn:
- Các bác chỉ mất 7.000vnd + 30 phút ngồi xe Bus (cực tiện)
- Không khí thoáng đãng, mát mẻ, không gian rộng, yên tĩnh
- Cafe uống ngon phết
- Anh em nào muốn ăn hải sản hoặc đi ca 2, ca 3 cũng rất được
....

moonstar

offline vui thật, chúc các bạn offline vui vẻ, . chúc mọi người vui vẻ.

Anhtoitb

offline vui thật, chúc các bạn offline vui vẻ, . chúc mọi người vui vẻ.

Từ Đăk Lăk xa xôi mà quan tâm đến anh em Hải Phòng thế Moon!
Vậy theo mình thì thống nhất lấy Napoli làm đại bản doanh đê!

Anhtoitb

Chọn Napoli hình như cũng là ý của Chủ tịch và Phó chủ tịch đúng không anh Hà, anh Long?

Nokialover

Thực ra ở Napoli yên tĩnh hơn nhưng hơi buồn nhất là hôm nào sinh họat có ít thành viên , giá cả đồ uống đắt hơn . Lần sinh hoạt tới đây 09/12 vẫn ở Napoli sau phải tìm điểm khác .

Tuan1412

Thực ra ở Napoli yên tĩnh hơn nhưng hơi buồn nhất là hôm nào sinh họat có ít thành viên , giá cả đồ uống đắt hơn . Lần sinh hoạt tới đây 09/12 vẫn ở Napoli sau phải tìm điểm khác .

Theo ý em,ở đấy yên tĩnh rất thích hợp,tạo ra 1 không gian riêng.Gía cả theo em thì cũng vừa phải đâu có đắt lắm,mà bàn ghế ngồi thì thoải mái,các quán khác ngỗi rất khó chịu,0 đc thoải mái như ở đây.Theo em offline ở Napoly là hợp lý=D>=D>

Anhtoitb

Em vẫn Vote 1 phiếu cho Napoli.
Tuy nhiên nếu anh Long tìm thấy địa điểm nào đẹp và hay thì sẽ có ý kiến tiếp!
Anh em khác thấy thế nào?

Born2loveU

Member
Off lâu 1 chỗ liệu có còn thú vị không nhỉ ??? Không gian mới tạo hứng khởi mới - Hãy trải nghiệm & khám phá !!!

Anhtoitb

Buổi off ngày 30 tháng 12 năm 2007 đã diễn ra và thành công!
Sang năm mới 2008 hi vọng anh em Hải Phòng sẽ có mặt đông đủ hơn trong các buổi off để cùng nhau trao đổi về các vấn đề của PV cũng như trao đổi kinh nghiệm, chia sẻ soft, uống cafe + tán gẫu.

Nokialover

Badamgia lưu ý mấy mem này nhé , họ rất nhiệt tình với CLB nhưng ít online nên khi off nhớ call cho họ nhé : phamchienvn, vanthema, atuan_79, new ,baomeo...

Anhtoitb

Lãnh đạo xem kế hoạch off cho năm 2008 như thế nào!
Theo em thì ta vẫn cứ giữ lịch là 2 tuần off 1 lần = tháng 0ff 2 lần để anh em gặp gỡ trao đổi!
Hi vọng các anh em có mặt đông đủ!

Tuan1412

Lãnh đạo xem kế hoạch off cho năm 2008 như thế nào!
Theo em thì ta vẫn cứ giữ lịch là 2 tuần off 1 lần = tháng 0ff 2 lần để anh em gặp gỡ trao đổi!
Hi vọng các anh em có mặt đông đủ!
1 tháng 1 lần là hợp lý rồi anh,dạo này anh em ai cũng bận cả.

Badamgiak23

Super V.I.P
Tạm thời theo mình cứ 1 lần/1 tháng,tuy nhiên thời gian tới anh em thường xuyên tham gia có thể tổ chức những buổi Off chui nhiều hơn !