• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch vạn niên đa dụng v2.3

thanhtungsx

Nếu bạn thích dùng phần mềm miễn phí thì tải Lịch Vạn Niên Đa Dụng của Nguyễn Viết Nghiệm mà dùng nhé . Nhưng chức năng thì ít hơn là Lịch Ông đồ Pro
.
Hướng dẫn : - Khi cài đặt nhớ cài đầy đủ cà 2 tập MVC.JAD và MVC.JAR thì chương trình mới chạy .
- Cài đặt xong thì bạn nhập code : 686868 .​

troly

Well-Known Member
Nếu bạn thích dùng phần mềm miễn phí thì tải Lịch Vạn Niên Đa Dụng của Nguyễn Viết Nghiệm mà dùng nhé . Nhưng chức năng thì ít hơn là Lịch Ông đồ Pro
.
Hướng dẫn : - Khi cài đặt nhớ cài đầy đủ cà 2 tập MVC.JAD và MVC.JAR thì chương trình mới chạy .
- Cài đặt xong thì bạn nhập code : 686868 .​

Cái này có lâu rồi mà bạn. Nếu là bản mới bạn nên giới thiệu rỏ hơn để ae khỏi nhầm nhé. Chúc gặp nhiều may mắn trong năm mới!:))

thanhtungsx

Cái này có lâu rồi mà bạn. Nếu là bản mới bạn nên giới thiệu rỏ hơn để ae khỏi nhầm nhé. Chúc gặp nhiều may mắn trong năm mới!:))

Có lâu nhưng một số anh em ko có thì sao ? Bạn Spam cũng khủng hoảng quá đó . :D

huy_roby

bạn hướng hẫn mình cách lấy font tiếng viết đi mình dùng con 3230 chứ nó bị có ký tự không đoc được liệu có cách nào bạn chỉ mình giup với

thanhtungsx

bạn hướng hẫn mình cách lấy font tiếng viết đi mình dùng con 3230 chứ nó bị có ký tự không đoc được liệu có cách nào bạn chỉ mình giup với

bạn lấy font này rồi tạo thư mục mang tên fonts ở E:/ System/ Fonts nhé . :)

peacewar

bạn tìm lại cái này trong forum các phần mềm ứng dụng ấy có đó,mà chủ topic kiểm tra lại cái này có người post rùi mà...