• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LinkBoy 1.52 UIQ3.0 Full bản Việt Hóa

smiler

Well-Known Member
Tiếp tục với seri của Gabika318 . Xin giới thiệu đến các bạn bản LinkBoy Việt hóa

Chức năng : Một ứng dụng nhỏ để đưa tất cả mọi thứ của điện thoại ra màn hình chờ. Giúp chúng ta giảm bớt các thao tác. Nâng cao khả năng tiện dụng của điện thoại.

Thay đổi so với bản gốc: Giao diện tiếng Việt.
Chỉ có 2 thứ tiếng.
Xóa bỏ các tex hiện ra khi cài đặt

Cách cài đặt : Gỡ bỏ bản cũ và cài bản VH - lưu ý chọn ngôn ngữ là Vietnam khi cài đặt.

Link dow : http://www.mediafire.com/?xczvmjljfxb

@all : Mình post bài băng phone nên giao diện k� được đẹp và cũng kô biết ảnh có hiện được kô. mọi người thông cảm nhé.

Chỉnh sửa cuối:

lucky000

đã có UIQ3.9 rồi cơ à? nhanh nhể? chắc mai em phải đặt vé tàu vũ trụ lên sao hoả mua một bản mới được! Ai đó cho mình hỏi với : Magic Screen với Link boy phiên bản này cái nào hay hơn hả bạn? mình có cảm tưởng magic nhẹ hơn,ổn định hơn và gọn gàng hơn!

Caohieu88

Thank MOD. Mà Mod ơi là ơn cho mình hỏi UIQ3.9 là UIQ j thế. Hihi.

Posted via Mobile Device

Sozzy anh Nghĩa, em đã sửa lại tiêu đề đúng rùi, chắc anh Công vội quá ^ ^

đã có UIQ3.9 rồi cơ à? nhanh nhể? chắc mai em phải đặt vé tàu vũ trụ lên sao hoả mua một bản mới được! Ai đó cho mình hỏi với : Magic Screen với Link boy phiên bản này cái nào hay hơn hả bạn? mình có cảm tưởng magic nhẹ hơn,ổn định hơn và gọn gàng hơn!

Magic thì em thấy gọn gàng và nhẹ hơn đặc biệt phù hợp với P9, còn như P1i thì sử dụng Linkboy hay hơn vì nó có nhiều tùy chọn, tùy chọn cỡ Icon và đặc biệt là có đến 3 trang để lựa chọn ứng dụng thay vì chỉ có 1 trang như Magic. Nói chung thì Linkboy 1.52 vẫn Pro hơn về tính năng!!!

smiler

Well-Known Member
Dể mình kiếm cái MG VH luôn thể. thực chất mấy cái nì từ trước đến giờ có dùng đâu.

Posted via Mobile Device