• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Soccer - Kết quả đá banh trực tuyến!!!

GonLe

Apps dành cho anh em nào thích đá banh và đang sử dụng phone OS Android.
Cách down Apps:
Bạn vào Market trong phone -> Search keyword KimVi hoặc là Soccer. Bạn sẽ thấy Apps tên KimVi Soccer (Kim Vi Co, Ltd.)
Sau khi cài đặt run Apps
Apps sẽ yêu cầu bạn email và pass.
Bạn chỉ cần điền email và pass vào và bấm register. Pass này thì tùy theo ý các bạn.
Muốn thêm chi tiết thì các bạn vào web nhóm mình www.gonle.vn
Apps này sẽ cho bạn những kết quả đã và đang thi đấu cũng như lịch thi đấu của những trận sắp tới.
Có tới trên 300 giải đấu. Các bạn chỉ cần biết tên của giải đấu để add giải vào phần Leagues
Những trận bạn muốn theo dỏi chỉ cần add Leagues -> giải đấu -> ngày -> và "hold" giải đó trong 5 giây nó sẽ xuất hiện trong phần My Match.
Còn phần Live thì chắc các bạn cũng biết nó là gì rồi. Tab đó sẽ cho bạn những kết quả trực tiếp những trận đang diễn ra trên thế giới. Nếu các các bạn click vào nút "My Live" thì nó sẽ hiện thị những trận đấu đang Live của những giải bạn đã add vào trong Leagues.

Lưu ý trong Apps này bạn có thể vào phần setting để chỉnh GTM (Múi giờ) VN thì múi giờ là GTM +7.

Mong các bạn cho nhóm mình chút ý kiến sau khi sử dụng để có thể phát triển hơn
Và nhớ là rate cho nhóm mình nha. Nếu có comments thì càng tốt.