• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogoEasy v0.3_Vi_S60v3_SymPViet [Mobifone-Viettel] .

ngoctugttn123

Bạn đọc lại đi.tớ chọn trình đơn là nó thoá ra đó

mình thấy bạn tính thích test pm trên PDA và cũng thích spam ghê. thấy chủ đề nào cũng có bạn vào spam nhỉ. Mà trước khi cài thì nên đọc các bài viết trong chủ đề đã chứ xem có ai hỏi lỗi gì chưa và được trả lời chưa. lỗi này của bạn Mod MinhThang đã trả lời ở trang 8 #71 rồi mà.

datvietdatviet

Mình rất thích công nghệ phần mềm of di động mà :)) nhưng toàn ol pằng di động nên không dám xem nhiều vì mình khôg có pc cho mình hỏi Rompatcher nó o chổ nào khi cài logo easy

MinhThang

Manager
Mình rất thích công nghệ phần mềm of di động mà :)) nhưng toàn ol pằng di động nên không dám xem nhiều vì mình khôg có pc cho mình hỏi Rompatcher nó o chổ nào khi cài logo easy

ROMPatcher là pm khi bạn Hack phone phải dùng nó để Apply cái Open4all đó bạn.

ngoctugttn123

0k oài :D nhưng logo xấu thế

:)) phần mềm này là phần mềm tự tạo logo. logo xấu là do bạn tạo xấu thôi. Và font chữ của logo lúc tạo theo font chữ máy bạn đang dùng nên đổi font chữ nào đẹp đẹp bạn thích rồi tạo logo. khi lưu lại rồi thì lại đôi font máy bình thường

ngoctugttn123

Mình đang dùng font này. dùng quen rồi, cũng ko muốn đổi font khác nên ko biết có font nào làm đẹp hơn ko.

Down font trên

Nếu ko thì bạn qua đây bài #9 của heocon278 sẽ có nhiều font cho bạn lựa chọn nè

Chỉnh sửa cuối:

fantasy789

mấy anh giúp em,lúc em chạy chương trình thì nó báo là "hủy bỏ cap(capoff)",rùi ấn bất kì phím nào là nó tự thoát àh.
mấy anh giúp em bắt bịnh nó với,em xài e63,fireware 400.em thank nhiều...

MinhThang

Manager
mấy anh giúp em,lúc em chạy chương trình thì nó báo là "hủy bỏ cap(capoff)",rùi ấn bất kì phím nào là nó tự thoát àh.
mấy anh giúp em bắt bịnh nó với,em xài e63,fireware 400.em thank nhiều...

Bạn vào Casp ON/Off chọn cho nó truy cập vào hệ thống là được.

khanhdbp

Em xài cho E63, FW 410. Dù đã cho cỡ chữ max (27) , mà ra màn hình , nhìn thì cũng chả hiểu, đó là kái chữ j nữa, bé quá. Ko thể đọc nổi, nhìn nó ko đc như hình anh Thắng, up ở trên đâu.

fantasy789

Bạn vào Casp ON/Off chọn cho nó truy cập vào hệ thống là được.

Nhưng anh ơi vào cap ON/Off ở chỗ nào?em ấn bất kì phím gì nó cũng tự thoát ra mất rồi,không cài đặt được gì cả?hix...

Chienkon88

Em xài cho E63, FW 410. Dù đã cho cỡ chữ max (27) , mà ra màn hình , nhìn thì cũng chả hiểu, đó là kái chữ j nữa, bé quá. Ko thể đọc nổi, nhìn nó ko đc như hình anh Thắng, up ở trên đâu.

bạn cho khoảng 46 xem nào , vẫn bé thì cho to hơn 1 tí !

chúc vui !