• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lời cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nemmatlanh

Thay mặt anh em Club PV HN gửi lời cảm ơn chân thành đến anh em PV Club HP!
Nhờ sự nhiệt tình và mếm khách của anh em PV HP mà hôm nay anh em HN được một bữa offline thật sự vui vẻ và có ý nghĩa.Đã 2 lần anh em HN xuống HP offline giao lưu với anh em dưới đó,nhưng lần nào về cũng muốn có lần sau xuống off tiếp cùng mọi người :) .

Cảm ơn anh Long Nokialover,anh Duong83,anh thinh777,anh Maianhtungsten.....đã đón tiếp bọn em nhiệt tình nhé !

Chúc anh em luôn mạnh khỏe và thành đạt!Khi nào có dịp lên HN cứ alo em nhé :)!

maianhtungsten

Làm gì mà khách sáo thế em, anh lên đó cũng thấy em nhiệt tình chở anh ra bến xe rồi mà

Vui vì được biết em!

Chỉnh sửa cuối:

thinh777

Thay mặt anh em Club PV HN gửi lời cảm ơn chân thành đến anh em PV Club HP!
Nhờ sự nhiệt tình và mếm khách của anh em PV HP mà hôm nay anh em HN được một bữa offline thật sự vui vẻ và có ý nghĩa.Đã 2 lần anh em HN xuống HP offline giao lưu với anh em dưới đó,nhưng lần nào về cũng muốn có lần sau xuống off tiếp cùng mọi người :) .

Cảm ơn anh Long Nokialover,anh Duong83,anh thinh777,anh Maianhtungsten.....đã đón tiếp bọn em nhiệt tình nhé !

Chúc anh em luôn mạnh khỏe và thành đạt!Khi nào có dịp lên HN cứ alo em nhé :)!

Mình cũng xin thay mặt toàn thể CLUB PV HP cám ơn thới toàn thể anh em CLUB PV HN đã bỏ chút thời gian vàng ngọc của mình để xuống offline giao lưu cùng anh em HP. =D> =D> =D>
Cũng rất mong có được nhiều buổi offline thư thế nữa nếu được cả 3 miền bắc - trung - nam, thì càng vui hơn nữa
:D :D :D

Anhtoitb

Gặp mặt anh em HN vui quá, chỉ tiếc thời gian ngắn nên chưa được làm quen hết các anh em. Mới nói chuyện được với Toàn,Kẳng Mìn, Tùng, Tuấn... Hi vọng lần sau sẽ vui hơn!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Xin trân thành cảm ơn tấm thịnh tình của anh em hải phòng đã dành cho anh em Hà Nội hôm giao lưu rất vui và......vui :)):)):)) mong rằng anh em sớm có dịp lên HN để anh em HN được đáp trả tấm thịnh tình của anh em. Chúc sức khỏe toàn bộ anh em HP.
@ Cảm ơn anh Long và Dương đã ưu ái riêng thằng em nhé :D:D:D

Shinichi

Thật tiếc vì hôm đó mình cũng bận quá không thể đi giao lưu cùng anh em PVHN.

new

Tưởng hôm qua có mình em bận việc thôi chứ....hic..tiếc quá.......

duong83

Tưởng hôm qua có mình em bận việc thôi chứ....hic..tiếc quá.......

Không phải tiếc cuộc vui còn nhiều mà ! :-?:-?Hy vọng mọi người phát huy tinh thần của những buổi Off đó =D>=D>=D>
Nhưng công nhận hôm qua vui quá =))=))=))

atomcuibap

Xin trân thành cảm ơn tấm thịnh tình của anh em hải phòng đã dành cho anh em Hà Nội hôm giao lưu rất vui và......vui :)):)):)) mong rằng anh em sớm có dịp lên HN để anh em HN được đáp trả tấm thịnh tình của anh em. Chúc sức khỏe toàn bộ anh em HP.
@ Cảm ơn anh Long và Dương đã ưu ái riêng thằng em nhé :D:D:D

nghe cái đoạn này sao mà tiếc quá "@ Cảm ơn anh Long và Dương đã ưu ái riêng thằng em nhé :D:D:D[/QUOTE]" >:)>:)>:)>:)>:)

thinh777

Không phải tiếc cuộc vui còn nhiều mà ! :-?:-?Hy vọng mọi người phát huy tinh thần của những buổi Off đó =D>=D>=D>
Nhưng công nhận hôm qua vui quá =))=))=))
Vui mà sao không thấy chú sỉn nhẩy :D :D :D

NguyenTu

Super V.I.P
xin cảm ơn thịnh tình của tất cả anh em HP, special thank to: Long, Tới, Dương, Tuấn, anh Thịnh,....và tất cả anh em. Hẹn ngày gặp lại ở HN nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.