• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi khó hiểu của P990i..T_T

calvinklein87

máy mình cũng mod đủ thứ tn rùi danh ba lun nhưng cũng bình thường cũng không gọi là nhanh..sao bác ko dùng thử cái mod truy xuất vào danh mục cho nhanh của bác đồng xanh đó và cái tăng tốc đó bảo đảm nhanh lun
chúc may mắn:D

at007

máy mình cũng mod đủ thứ tn rùi danh ba lun nhưng cũng bình thường cũng không gọi là nhanh..sao bác ko dùng thử cái mod truy xuất vào danh mục cho nhanh của bác đồng xanh đó và cái tăng tốc đó bảo đảm nhanh lun
chúc may mắn:D

mình thử rồi bạn hiền,vẫn ko được....:-??

anhchay999

... Woa ... đúng là cái mà mình đang wạo đây. Mình thích lướt web bằng đt nên hay reboot lại máy để giải phóng ram, và mình phát hiện đôi khi máy không gởi được tin nhắn, nó báo không gởi được và wăng tin nhắn vào outbox, đôi lúc reboot máy lại thì được, và cũng bị như bạn at007 ... máy mình đã mod cho tin nhắn, có mục exit ... Đôi lúc mình nghĩ do mạng , nhưng mình dùng máy khác cùng mạng thì gửi được, wạo đến mức muốn đập máy luôn ...

ryu_

Theo mình hiện tượng này chắc của riêng từng máy quá. Máy mình cũng mod đủ kiểu tin nhắn contacts nhưng thử gửi tin nhắn theo kiểu nào cũng ko bị đơ như bác at007, vẫn mượt như thường. Contacts của mình để trên Sim, vì hay mod hack nên lâu lâu còn format. Bác thử để contacts trên Sim xem sao.

nglecuong

Mình vừa update FW cách đây khoảng 3 tuần, máy chạy mượt mà, không bị tình trạng chậm như bác AT007. Lúc trước thì máy mình chạy chậm hơn bây giờ lắm. Máy của bác nào có tình trạng chậm thì hãy làm liều update FW lại xem sao.

eternal_vnn

em chả ắp iếc gì cả,hầu hết contacts đều nối với ring và pic,thế mà nó chạy vù vù.em nghĩ các bác mod lắm quá giờ trong C:// lắm file quá nó chậm thôi.
@Son_do : ý bác giống ý em.lần trước em bị lỗi không gọi điện đc thế là đem đi mod camera cho vui :D rồi cuối cùng upfirm,hết bệnh, coi như 1 lần đc mua vé "liều" :D

decon

còn mình sao khi mod tin nhắn thì bị tình trạng khi có tin nhắn tới thì nó kg hiển thị thông báo trên màn hình ngoài mà chỉ có cái icon bé tí nằm trên thanh bar.mấy pro nào có kinh nghiệm thì giúp mình?????

Son_Do

Well-Known Member
còn mình sao khi mod tin nhắn thì bị tình trạng khi có tin nhắn tới thì nó kg hiển thị thông báo trên màn hình ngoài mà chỉ có cái icon bé tí nằm trên thanh bar.mấy pro nào có kinh nghiệm thì giúp mình?????

Bị như vậy là do bạn cài MCleaner, chính phần mềm này chặn tin nhắn của bạn, không tin bạn vào phần log của MCleaner xem có đầy nhóc tin nhắn không. Vấn đề này chẳng liên quan gì tới Mod cả.