• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi không install được khi cài đặt PM cho Nokia 6680

kimcuongtu1978

Cho mình hỏi tí. Mình có con Nokia6680. Mình nhớ nó là Symbian 60 2nd. Mình đã vào trong chủ đề Symbian 60 1nd và 2nd download phần mềm trong đó mà sao cài không được. Mình chép các phần mềm đó có đuôi .sis vào trong thẻ nhớ rồi cài mà toàn báo lỗi: "installation security error. Unable to install". Không biết tại sao, nhờ các bạn chỉ hộ mình cái. Cám ơn nhiều!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có thể soft bạn cài ra bị lỗi hoặc không tương thích với máy của bạn.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Không phải soft nào cũng có thể chạy được với đúng dòng của nó được đâu. Nhiều khi soft chạy được trên máy nhưng do quá trình download về bị lỗi nên không chạy được cũng nên.

Yêu cầu quanangiang post bài rõ ràng liền mạch chứ không được post lẻ tẻ từng bài như vậy. Nếu không sửa bài sẽ bị cảnh cáo và band nick

ngocsuongvn

Bác dùng DKU-5 là đâu vào đó hết, hoặc tháo thẻ nhớ ra cắm sang máy khác cài rồi mang về cắm vào máy mình mà xài. Em đã từng dùng 6680 nên quá quen thuộc với những điều bác nói ở trên roài :D