• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi mở khóa Wildfire S bị treo

traitimbuiduong

Tôi mới mua Wildfire S lúc đầu dùng ko sao, sau 1 tháng giờ mở khóa máy phải ấn vào nút Phone rồi mới ấn đc vào các phím mềm tiếp theo. Lỗi này là do đâu, mong các bạn chỉ giúp

traitimbuiduong

Cuối cùng mò mãi cũng ra, hóa ra là do dùng mặc định bàn phím tiếng Việt. Mặc định bàn phím của máy là lại bình thường

hoangminhth

máy mình cũng bị tình trạng giống bạn, khi mở khóa hơi đơ đơ, cảm ứng ko được nhạy cho lắm, mình cũng đã chuyển bàn phím giống bạn nhưng ko ăn thua. Bác nào giúp với!!!

phmc

bạn có thể hướng dẫn mình cách chuyển bàn phím dc không, mình mới sử dụng nên không biết rõ

shjn000

máy mình cũng bị tình trạng giống bạn, khi mở khóa hơi đơ đơ, cảm ứng ko được nhạy cho lắm, mình cũng đã chuyển bàn phím giống bạn nhưng ko ăn thua. Bác nào giúp với!!!
mình cũng giống bạn này.bị mỗi cái mở khóa.mở xong thì hoàn toàn dùng thường. đã reset máy .chạy lại rom (mình dùng rom ship chưa root) mà cũng k ăn thua gì ..hjx hjx