• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi vào mạng bằng active sync

Status
Không mở trả lời sau này.

123meomeo

Mình mới dùng con O2 atom, mọi thứ về thử đều ổn. Tuy nhiên khi cắm cáp USB để vào mạng thông qua active sync mới nhất (mình down về) thì bật IE lên vào một trang bất kỳ(ví dụ www.google.com) nó báo lỗi "The page you are looking for cannot be found due to unknown erros 0x80072f78". Mình đã chỉnh trong activesync là Internet. Ai biết chỉ cho mình với, mình không muốn HR vì mọi thứ khác trong máy đang dùng tốt". ROM thì mình dùng bản của hãng chưa up mới bao h. WIFI thì mình chưa thử tại nhà không có mà cũng chả muốn ra quán :D

ndrock0410

bạn thử up lại ROM mới đi bạn, có thể sẽ khắc phục được tình hình nêu trên, xài máy PDA có mày mó up ROM thì mới hấp dẫn chứ...

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Mình mới dùng con O2 atom, mọi thứ về thử đều ổn. Tuy nhiên khi cắm cáp USB để vào mạng thông qua active sync mới nhất (mình down về) thì bật IE lên vào một trang bất kỳ(ví dụ www.google.com) nó báo lỗi "The page you are looking for cannot be found due to unknown erros 0x80072f78". Mình đã chỉnh trong activesync là Internet. Ai biết chỉ cho mình với, mình không muốn HR vì mọi thứ khác trong máy đang dùng tốt". ROM thì mình dùng bản của hãng chưa up mới bao h. WIFI thì mình chưa thử tại nhà không có mà cũng chả muốn ra quán :D

Có cách Fix lỗi trên Máy tính đối với bản ActiveSync 4.5 đấy, bạn qua topic có liên quan tìm hiểu nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=861

Status
Không mở trả lời sau này.