• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonlycatgames các phần mềm đều date! Phải làm sao bi gờ??

nuhonngatngay8x

hjx, sáng hôm nay khi thức dậy chưa kịp mừng năm mới thì phát hiện ra là các chương trinh của lonlycatgames như x-plore, slick, LLG gunbox... bản cũ đều date hết. Không biết bản mới có full chứa. Nếu mỗi khi sử dụng phải chỉnh ngày lại sau năm 2009 thì phiền phức quá. Ko biết pro nào có cách khác phục vui lòng chỉ giúp. Thank u and Happy new year!!!

MinhThang

Manager
hjx, sáng hôm nay khi thức dậy chưa kịp mừng năm mới thì phát hiện ra là các chương trinh của lonlycatgames như x-plore, slick, LLG gunbox... bản cũ đều date hết. Không biết bản mới có full chứa. Nếu mỗi khi sử dụng phải chỉnh ngày lại sau năm 2009 thì phiền phức quá. Ko biết pro nào có cách khác phục vui lòng chỉ giúp. Thank u and Happy new year!!!

Vẫn chưa có bạn ơi, cái này bên v3 cũng đang chạy vậy lung tung,hy vọng sẽ có cách cho S60&UIQ.

vnpt1706

lonlycatgames chơi ác thiệt mình gặp vấn đề với X-plore cứ tưởng là nó bị xung đột với ProcessExplorer-1.60 mới cài

vào đây lấy bản này về xài nghe bạn

Chỉnh sửa cuối: