• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Majesty: The Northern Expansion v1.2.14 S60v5 Belle Retail Kryak [by HeroCraft]

hieuna

Majesty: The Northern Expansion v1.2.14 S60v5 Symbian^3 Anna Belle J2ME Retail Kryak [by HeroCraft]

Một game chiến lược hay cho anh em, nay có bản cập nhật nên mình giới thiệu luôn. Tuy load hơi lâu nhưng đồ họa đẹp, đánh hay..

Cập nhật mới ở bản này:
Cải tiến và tối ưu hóa
Thêm levels mới​

mymi

game này mà có anh nào viẹt hóa được thì no.1
cóa đấy bạn ! mình tải về bản việt hóa không phải 100% nhưng cũng được 80% rồi ! chơi phải nói rất nuột như con chuột :D ! bây giờ tải ver nỳ về hy vọng sẽ good ! mong rằng sẽ có bản việt hóa tiếp !

be0199x

tớ thấy mỗi bản kia là có vh chứ chưa thấy bản này việt hóa !
bạn cho mìh lik được ko

mymi

test xong ! chơi quá đã nun ! phê như kon tê tê ! game rất hay ! hy vọng nhanh chóng việt hóa ! vì chơi nhưng hok hiểu nội dung hết 100% , hihi , đón mò :))

Bikeyboard

Mình củng rất khoái game này nhưng hack tiền bằng Sorcorer bản này hơi căng. Máy phải trên 50M ram mới chơi nổi!

Kelvinchung8x

minh dang choi game nay, co man thu 3 kho qua, ko co tien nang cap, no cho co 15k vang mua cha duoc bao nhieu.