• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình Diamond I sau khi thay bị vàng

hotelcalifornia

Em mới mang lên điện thoại Giá sàn ở 36 Bà Triệu Hà Nội để thay màn hình con Diamond I.Sau khi thay mang về dùng thì màn hình bị loang hết thành màu hơi vàng vàng.Khi ấn mạnh tay vào toàn bộ màn hình thì màn hình tối sầm lại.Em cũng không biết tại sao.Do màn hình đểu hay do điện thoại nữa.Bác nào đã bị vậy xin giúp em với.Sau khi em cãi nhau với thằng chủ 1 lúc nó bắt em mang máy về và nói không chịu trách nhiệm.Nếu bác nào có ý định sửa thì đừng bao giờ mang đến đó nhé.Tiền mất tật mang:(:)(:)(:)((

duytien124

xin chia buồn với bạn !!! bạn thay màng hình đó giá bao nhiêu ??? nếu chủ cửa hàng mà cư xử kiểu đó với khách thì 90% là màng hình dỏm rồi , do thấy bạn không biết nên cố tình lừa đảo !!!

hotelcalifornia

Ôi thế thì die rồi.Mình thay hết 1tr3.Vì thấy đó là cửa hàng khá to và có vẻ uy tín nên mình mới thay.Vậy ở HN có chỗ nào uy tín hả bạn.Mình muốn thay vỏ toàn bộ thì hết bao nhiêu?Vì mấy cái nẫy bên trong gãy hết rồi.Và thay màn hình thì liệu có tin tưởng đc không?

fbbk

Mang qua 556 Trần Khát Chân xem, ông Hiển ở đó mình thấy có uy tín phết.

duytien124

Ôi thế thì die rồi.Mình thay hết 1tr3.Vì thấy đó là cửa hàng khá to và có vẻ uy tín nên mình mới thay.Vậy ở HN có chỗ nào uy tín hả bạn.Mình muốn thay vỏ toàn bộ thì hết bao nhiêu?Vì mấy cái nẫy bên trong gãy hết rồi.Và thay màn hình thì liệu có tin tưởng đc không?

màng hình mà giá 1tr3 thì quá đắt bạn à !! vì máy mới giờ chỉ còn có 6tr2 thôi !! mình không ở HN nên không chỉ chỗ cho bạn được !!!