• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

assassinzero

Buồn wa :((, dạo nào Sym đứng luôn roài, hok phát triển nữa. Cả DM va PDAViet ko cập nhật gi thêm hết :((. Chắc do FW 51 chuối wa nên nản hết

wimax16vnn

Buồn wa :((, dạo nào Sym đứng luôn roài, hok phát triển nữa. Cả DM va PDAViet ko cập nhật gi thêm hết :((. Chắc do FW 51 chuối wa nên nản hết

biển nổi sóng thì cũng có khi cho nó lặng chứ bác, nổi sóng hoài ai chịu nổi............ :)) :))

mylove90

Banned
Mình đang xài 5800 v21 thì có phải flash bằng pc ko. Hay chỉ copy vào thư muc là xong. Mình đoc từ đầu bài mà vẫn chưa biết cách flash như nao cả. Nếu ko dc thì ai hướng dẫn cu thể và chi tiết cách flash với. Thank !

thechipmunks

Mình đang xài 5800 v21 thì có phải flash bằng pc ko. Hay chỉ copy vào thư muc là xong. Mình đoc từ đầu bài mà vẫn chưa biết cách flash như nao cả. Nếu ko dc thì ai hướng dẫn cu thể và chi tiết cách flash với. Thank !

sao bạn dã man thế ko up fw mới lên cho e nó đi, fw mới giờ là v51 rồi, thay áo mới cho e nó đi thôi.

wimax16vnn

5800 v21 - đồ cổ thứ thiệt đây
wa box sáng tạo firmware có hướng dẫn chi tiết cách flash máy bằng JAF đó

batanguyen

Xin anh cho hỏi là ko biết có phần mềm nào để giả lập phone trên PC để test mấy cái CFW do mình làm ra ko
Chứ mỗi lần làm là mỗi lần Flash mất thời gian vô cùng.

hotmit2

Đọc rồi, tải về rồi nên mới thắ mắc -> Hỏi. Tải file về không thấy file để jaf nên mù tịch -> hỏi lung tung. Nhưng cuối cùng cũng làm được rồi.

gauheo

bác nào đóng gói cái này lại thành file Six đc k cho em với,chứ máy tính em k cài chương trình để Flash máy đc,với lại em k rành Flash,nhe mấy bác nói flash lỗi có thể Death máy nên... :(:)(:)((

samtuthe

cài đặt bằng JAF như thế nào đây.Ai hướng dẫn chi tiết cho em với.có hình ảnh thì tốt quá.thanks

daituongquan

Xin homescreen samsung wiget cho 5530

Mình thấy trên diễn dần có homescreen samsung wiget cho 5800, nhung tìm mãi khôgn thấy cho 5530 nên mạo mụi xin ae !
cho file sisx cài đặt hoặc hướng dẫn cool nó vào firmware cung được. máy minh dang dùng 5530 v32.007.
cho mình hỏi thêm là em có thể xuất homescreen của 5800 homescreen sumsung wiget đó cho 5530 không ,nếu được thì phải lài như thế nào, xin ae hương dẫn chi tiết nhé ? thank trước!

rkshin

Cho em hỏi là 5530 cook dc HS Omnia ko ?? Các anh làm dùm em cái HS omnia dc ko ?
Vậy nếu cook dc thì em sẽ đưa cho các anh file rofs2 của em , mấy anh làm dùm em bộ hoàn chỉnh nha. Máy em là 5530 blue-white vn ( em thường down bộ thứ 2 , bộ 7 files ấy ).
Yahoo em nè : nguyenducnam1313@yahoo.com
Nếu thiếu cái gì mà em phải tự làm thì các anh hướng dẫn em chi tiết nha .
Đây là file rofs2 :http://www.mediafire.com/?1fm3dauho8u1k3d

thng1990

ai giúp với flash xong rùi máy khởi động lên màn hình cứ chớp chớp ko bấm đc j lun chớp như đèn trong bar ấy X_X