• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

hero13

anh ơi em cũng có con 5800 nhưng mà em chưa làm đc ứng dụng này anh có thể hướng dẫn cụ thể giúp em đc k?

chithuan

Các bác ơi cho hỏi e muốn cook HS Blackberry vao Rom thì làm sao vậy, e chỉ thấy có mỗi file Gadget.swf thi sao cook

LoiPT

Cái này lâu lắm rồi còn ai không. em Cook cho 5233 v51 không chạy được này :)

01269292241

dưới ý tưởng của nhiều thành viên dm, đặc biệt em gái lilian, fonix...
cuối cùng là sự hợp tác của adonix ;;)

STEVEN25 đã thành công màn hình omnia

Cuối cùng sau bao chờ đợi mệt mỏi hàng đã ra đúng với kỳ vọng của mọi người

[video=youtube;7UrtYqwzLiw]http://www.youtube.com/watch?v=7UrtYqwzLiw&feature=player_embedded[/video]

Link

KO CÓ SIS, YÊU CẦU JAF NHA

BẢN TỔNG HỢP
- Bộ pnht đã thay e-com 9 hs, việt hoá bởi mathanh, gadget.swf (live wall, slide hay slie+livewall) các bạn tự chép vào E

cũng như trên nhưng cho C

cũng như trên nhưng cho Z, nhưng khỏi thay gadget.swf

MOD ĐƯA TOOLBAR RA NGOÀI ROM

Đây

IPHONE 1.5

Đây

BLACKBERRY 2.0

Đây

IPHONE MYPHONE

Đây

IPHONE REMOD - MENU B40

Đây

Bạn ơi con N5233 của mình có flash đc ntn không-hiện mình đang dùng bản V51.1.002

0541120140

các bro cho em hỏi là sau khi cho mấy file vô rofs2 rồi em flast tại sao lúc khởi động lên màn hình SS wiget lại trắng tinh vậy chỉ hiện mỗi thanh bar thôi ạ :(( em đã cho gadget vô cả C và E rồi X_X
sr các bro e đã fix được rồi nhưng lại có lỗi khác là HS ss của em trong suốt đằng sau lại có 2 thanh mặc định của máy là menu và danh bạ thì e phải làm thế nào để bỏ thanh đó đi được vậy ?

Chỉnh sửa cuối: