• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy bavapen b800 không nghe được cuộc gọi đến

kaka28888

giúp mình với máy bavapen b800 của mình tự nhiên mấy hôm nay khi có cuộc gọi đến thì khi mình bấm nút nhận cuộc gọi thi máy lại chuyển ra loa ngoài khoảng chừng 2 giây thì loa ngoài tắt và mới nói chuyện được có khi có cuộc gọi đến thì cũng ko nhận cuộc gọi được nữa chỉ có tiếng xè xè ở loa thôi mình ko nghe được gì cả mình tắt nguồn và mở lại thì hết nhưng lâu lâu lại bị nữa làm cho mình ko nhận cuộc gọi duoc xin hỏi máy của mình có phải bị lỗi phần mềm ko ai có cách xử lý ko giúp mình với

kiet_xu

Vậy có thể máy bạn bị lỗi loa rồi. Nên đem ra cửa hàng sửa điện thoại nào có uy tín xem sao

traiquayvn

giúp mình với máy bavapen b800 của mình tự nhiên mấy hôm nay khi có cuộc gọi đến thì khi mình bấm nút nhận cuộc gọi thi máy lại chuyển ra loa ngoài khoảng chừng 2 giây thì loa ngoài tắt và mới nói chuyện được có khi có cuộc gọi đến thì cũng ko nhận cuộc gọi được nữa chỉ có tiếng xè xè ở loa thôi mình ko nghe được gì cả mình tắt nguồn và mở lại thì hết nhưng lâu lâu lại bị nữa làm cho mình ko nhận cuộc gọi duoc xin hỏi máy của mình có phải bị lỗi phần mềm ko ai có cách xử lý ko giúp mình với

Bạn có thể mang đén6 Viễn Thông A, họ sẽ giúp bạn ngay thui! Thân mến

huyhoang589

Riêng máy các dòng máy Bavapen thì các bạn nên mang đến Thành Công Mobile để sửa chữa nếu máy gặp vấn đề vì họ là nhà phân phối độc quyền ở Việt Nam về dòng máy này.
Đây là ý kiến của riêng mình các bạn có thể tham khảo.:D