• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy bị treo màn hình HTC (HTC HD2).

thanhtungnh1102

Chào các bạn, mình đang dùng con HTC HD2 chĩnh hàng (mua tại thế giới di động hết bảo hành), sau 1 lần chở bạn đi bệnh viện máy hết pin về tới nhà sạc thì bị treo màn hình HTC HD2, giờ up ship rom lại Wm6.5 thì bị đứng ở 8% và hiện lỗi 262, đã thữ với nhiều rom. Máy em bị gì zậy các bác. Mong các bác giúp đỡ cho ý kiến :(

Taki7610

Unlock_GSM
Chào các bạn, mình đang dùng con HTC HD2 chĩnh hàng (mua tại thế giới di động hết bảo hành), sau 1 lần chở bạn đi bệnh viện máy hết pin về tới nhà sạc thì bị treo màn hình HTC HD2, giờ up ship rom lại Wm6.5 thì bị đứng ở 8% và hiện lỗi 262, đã thữ với nhiều rom. Máy em bị gì zậy các bác. Mong các bác giúp đỡ cho ý kiến :(

Bị phần cứng bạn, nếu cố gắng nạp nữa có thể bị mất boot không lên hình nữa, ( flash và cpu ).