• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy gt540 bị treo ở chữ Androi

Nyno289

Em có mua lại em GT540, mua dây cáp usb nhưng về cắm thì nó ko nhận PC Suite 4.
Vì dt không kết nối được với máy tính bằng PC SUITE 4 nên em vào trang chủ lg down load LGMobile Support Tool về cài và update, không ngờ chạy update một hồi thì màn hình chuyển sang chữ Androi, em thử tắt nguồn rồi mở lại thì máy chạy từ chữ Lg===> vodafone==> Androi lại đứng tiếp.

Một số bạn hướng dẫn tháo pin, cắm lại và nhấn giữ volum down(+) cùng nút nguồn nhưng nó chạy lên chữ Lg rồi tới hình ảnh sạc pin rồi củng tắt luôn,

Có bác nào pik xử lí thế nào giúp em với, đuối mất rồi

Taki7610

Unlock_GSM
Flash lại KDZ xem được không, nhưng tốt nhất đem ra hàng flash bằng box vì con này dễ mất boot.

Nyno289

Flash lại KDZ xem được không, nhưng tốt nhất đem ra hàng flash bằng box vì con này dễ mất boot.

Mod hướng dẫn cụ thể cho em với, mới mua lại con gà nên còn gà về mấy cái vụ này lắm !