• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MazeLock by ThinkChange - Mở Khóa Như Android

TruongHan

Super V.I.P
1 phần mềm mới rất thú vị của ThinkChange,cho phép bạn khóa và mở khóa giống như android
MazeLock offers an innovative way to unlock your Symbian S60v5 (Nokia 5800, N97 etc) , V3 and Symbian ^3 (Nokia N8) touch screen phone. You need first to set your own unlock pattern by connecting some of the nine white dots together (There is a default unlock pattern pre setted). When you try to unlock your phone, you need to draw the same pattern exactly as you set. You can also protect your side bar slider key — double click the menu key to lock the phone. When the phone is locked, single click the menu key to show you the lock screen with large time display, if you only want to glance at the time, signle click the menu key again to turn off the light to save the battery!

The lock screen can be easily configured according to your own preference: you can download plenty of backgrounds for free, the date and time display can be changed, the color of the text is also configurable.

[video=youtube;2pE4GaxxSOI]http://www.youtube.com/watch?v=2pE4GaxxSOI&feature=player_embedded[/video]

ShenTran

pm này giống như Ntv_n79 post bên V5 phải ko anh Hân , mà sao bên S^3 em ko thấy box VH kìa

MazeLock by ThinkChange - PM khóa màn hình kiểu Android VI by ShenTran

3.jpactions=o

gửi bản VH lên cho anh em dể xài

hổ trợ

Nokia: 5228, 5230, 5233, 5235, 5250, 5530, 5800, N97, N97 mini, X6, C5, C6, C7, N8
Samsung: GT i8910 Omnia
Sony-Ericsson: U1 Satio, U5 Vivaz, U8 Kanna

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Phiên bản này dành cho Sym^3,để anh test trên C7 xem phiên bản VH của em xài được không :D

traigia999

Cái này cài vào N8 chạy được khoảng vài lần, sau đó báo lỗi, không dùng được ( cả bản VH)

buisonht

ok! Nhưng dùng hơi bị lỗi bộ nhớ đầy. lại khởi động lại máy. Mình đã test trên N8

j_cage

Member
nói chung là chưa nên dùng, được vài lần nó báo bộ nhớ đầy, chỉ có cách khởi động lại. Dùng cái mở khóa kiểu trượt như iphone ngon hơn nhiều!

toanuyenminh

xài cái trượt như iphone + với cái themes iphone4 nữa thì quả là tuyệt thật mình đang dùng phần mềm này trên c7 thấy rất tốt đồ họa thì cực đẹp kakaka, cảm ơn các bạn đã chia sẽ thanks.

wyvuong

Tại sao Nokia lại bắt chước Adroid với IP nhỉ,nếu muốn vậy thì sắm HTC với IP mà sài mua Nokia chi rồi là chuỷe6n sang cho gióng6 nhỉ? hãy là những gì của Nokia đi bạn ơi