• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MBMTOOL V4.00.4 Việt hóa

NGUYENTRANDUNG

:DỨng dụng bung và đóng gói các tập tin dạng *mbm; *aif Tha hồ mà thay đổi icon hay tự tạo riêng cho mình icon theo phong cách riêng nhé!;) Phiên bản cập nhật lần cuối 10/06/2009 với nhiều tính năng cùng mod lại tốc độ xử lý. Cái này mình việt hóa lâu rồi ngay hôm đó nên chưa đóng dấu PV mong các bạn thông cảm:D

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

sạc ! các PM post bên này phải đóng dấu à ! cho em cái dấu để có gì em đóng dấu :))

Kojiro

Super V.I.P
sạc ! các PM post bên này phải đóng dấu à ! cho em cái dấu để có gì em đóng dấu :))

Ko có đâu bạn, chắc bạn đó đùa tí mà. PV luôn chào đón tất cả anh em có nhiệt huyết mà ko có bất kì giới hạn nào (trừ các qui định hiện có).

vokhanhyen

>:)Ặc. Ý mình nói đóng dấu ở đây nghĩa là tin nhắn popup khi install và about khi dùng app ấy mà:D:D
Posted via Mobile Device
Hêhê,vậy mà cứ tưởng...Đọc bài của TrDũng câu văn siêu quá...Hehe,làm a,e đọc chẳng hiểu j cả,nhg ko sao...Hehe...Good luck.

jimmi_qyu

Trước hết cho mình nói lời cảm ơn với bạn NGUYENTRANDUNG.
Và tiếp theo cho mình hỏi bản này và bản của bro Kiều Phong có gì khác biệt hay không.Nếu chiếu theo hình minh họa và lời quảng cáo của bạn thì mình thấy chưa có gì khác so với bản của KIEUPHONG.:-?

NGUYENTRANDUNG

Trước hết cho mình nói lời cảm ơn với bạn NGUYENTRANDUNG.
Và tiếp theo cho mình hỏi bản này và bản của bro Kiều Phong có gì khác biệt hay không.Nếu chiếu theo hình minh họa và lời quảng cáo của bạn thì mình thấy chưa có gì khác so với bản của KIEUPHONG.:-?

Về Mbmtool 4.00 mà bạn nói mình chưa dùng nên ko thể so sánh. Còn Mbmtool 4.00.4 này do illusion convetert từ v3 sang work trên v2 nghe phông phanh thông tin đã nói sơ qua ở trên:D

T6N

>:)Ặc. Ý mình nói đóng dấu ở đây nghĩa là tin nhắn popup khi install và about khi dùng app ấy mà:D:D

Sặc. Thế pm post lên PV phải có popup khi install và about có ghi PV ah.

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

trả lời bạn thay ông Dũng
bạn dùng thử cái này nhé,chắc dúng ý bạn thôi,

Font bay bướm có 1 hạn chế: Nếu ngoài Menu (giống của bác Dũng) hiện chữ như vậy thì vào trong app TTpod sẽ hiện chữ... bình thường( như kô cài font bay bướm) và ngược lại. ĐÃ test nhiều lần :( đến mức Hard Reset phone lun :(. Bro nào có cách vừa hiện chữ bay bướm trong App cũng như ngoài Menu thì chỉ với...