• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Medkid's Kaiser kitchen 19971 (for Rom chefs only)

Medkid

Dạo này ít có thời gian online, thời gian rảnh để làm Rom cũng ít đi, lâu rồi mình không cho ra được bản rom nào mới cả, bây giờ có chút thời gian rảnh rỗi mình quyết định share kitchen để tạo rom kaiser cho các bạn, kitchen này chứa đựng hầu như tất cả các kĩ thuật, kinh nghiệm cũng như các Tools làm Rom mà mình thu lượm và học hỏi được trong thời gian gần 2 năm tham gia diễn đàn PDAVIET.
Tuy nhiên không bao gồm 1 hướng dẫn nào cả, vì vậy chỉ dành cho các bạn có chút ít kiến thức về cook rom, không dành cho noobs nhé.
Cách sử dụng cũng rất đơn giản, chỉ cần chạy "CreateROM.bat" là sẽ sinh ra bản rom 19971 mà mình đã post lên diễn đàn, xem chi tiết tại đây : http://pdaviet.net/showthread.php?t=35185 , các phần khác bạn muốn hiểu thì phải tự mày mò thôi .
Cuối cùng, chúc các bạn vui 1 mùa noel hạnh phúc và đầy ý nghĩa, chúc PDAVIET ngày càng lớn mạnh, chúc cho box kaiser có thêm 1 vài cooker mới sát cánh bên các Mod và Man làm Rom.

PS: link đính kèm ở dưới,sorry, trong quá trình upload có lỗi gì đó, đây là lần thứ 3 rồi, để hôm khác post lại vì laptop sắp hết pin rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Medkid

không phải die mà chưa upload xong, mới được part 2 thôi, bữa giờ upload bằng wifi chùa, cứ được nửa chừng là die

Medkid

Cuối cùng thì cũng upload xong cái kitchen ấy. Các bạn có thể tải theo link trên và tự cook cho mình các bản Rom ưng ý nhé. Chúc các bạn vui, enjoy your own cooking job !

sharkkingi

Cám ơn bác Mekid nhiều! mình không rành về tin học lắm nhưng cũng cám ơn! :)