• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Melon Advance Device Locks Pro v2.08.120 S60v3 S60v5 S^3 Full Cr@cked by cGiPDA

Trunghuy90

Chương trình mà bạn có thể đặt mật khẩu cho điện thoại của bạn .Mục đích là bảo vệ đt.
* Cài mật khẩu trong Danh bạ
* Cài đặt mật khẩu tin nhắn
* Mã hóa file
* Mật khẩu App
Lưu ý:
*Hãy nhớ thay đổi mã khóa
* Hãy chắc chắn rằng bạn nhận được một backupof đầy đủ thiết bị của bạn thường xuyên.
Mã khóa mặc định: 0000
Có gì mới trong v2.08.120:
Sửa chữa nhỏ được thực hiện tại bản này
Ngôn ngữ: Anh, Pháp, Ý, Đức, Tây Ban Nha, Bungary
LINK LOAD

Thankanhnhe

Tuần tới anh Huy đi học ở Hong-Kong rồi. Chắc chả bao giờ anh onile nữa. Box v3 này sẽ buồn lắm đây.

AlyCuong

Active Member
Tuần tới anh Huy đi học ở Hong-Kong rồi. Chắc chả bao giờ anh onile nữa. Box v3 này sẽ buồn lắm đây.

Woa, đi học Hong-Kong, sướng quá :D. Nhưng mà Huy tâm huyết vậy thì qua đó chắc cũng onl dc mà :D.

Le_Quang_Minh

Trên trang download có một vài yêu cầu khá rườm ra mới cho down, còn bắt fa3i trả lời một số câu hỏi và đăng ký thành viên!
Bạn nào có link khác cho mình xin với!

Jay_Chou

Active Member
Trên trang download có một vài yêu cầu khá rườm ra mới cho down, còn bắt fa3i trả lời một số câu hỏi và đăng ký thành viên!

Link mới của bạn. :)

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?odaj3yl90q6l3ix"]http://www.mediafire.com/?odaj3yl90q6l3ix[/URL]

kienvp

link tải dễ mà bạn.

Le_Quang_Minh

Weo, cài đến gần cuối thì bị báo là không cài đặt được mình chỉ cài được duy nhất bản 2.0 VH..
Có bạn nào biết tại sao không??hướng dẫn mình cách khắc phục với!

hdgv

Sao cái này không hoạt động nhỉ? Không lock scr, không lock app gì hết

congnguyenhoang

co bac nao xai phan mem absinthe-win-2.0.2.rar ko cho em voi,em muon cai cai cydia cho iphon 4s ios5.1.1 ma tim mai ko co.neu bac nao co thi cho em xin link download voi nhe em cam on