• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Melon Safe Deposit Box v1.03.39 Ứng dụng bảo mật cho dế

ShenTran

Melon Safe Deposit Box v1.03.39 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS9.x Unsigned

Khóa và giấu tài liệu quan trọng, hình ảnh và các file!

Melon Safe Deposit Box là một tập tin tiện ích bảo vệ đáng tin cậy cho điện thoại Symbian. Bây giờ bạn có thể cất giử tất cả các nội dung quan trọng và bí mật của bạn rồi , khóa bằng một mật khẩu .

Lưu trữ an toàn và bí mật

Melon Safe Deposit Box được thiết kế đặc biệt để bảo vệ tài liệu quan trọng hoặc bí mật, hình ảnh và các file khác với những truy cập không mong muốn của người khác. Các ứng dụng được mật khẩu bảo vệ lúc khởi động và giữ các tập tin của bạn vô hình cho đến khi mật khẩu được nhập vào. các tài liệu quan trọng, các file cá nhân hoặc kinh doanh bí mật, hình ảnh và video, quan trọng nhất các tập tin âm thanh của bạn - bây giờ bạn có thể khóa và giấu tất cả chỉ bằng cách di chuyển các tập tin vào Melon Safe Deposit Box. Một khi đã bị khóa, các tập tin được bảo vệ sẽ không còn được nhìn thấy

Có gì mới trong phiên bản này: -
· Họ hỗ trợ cho Symbian ^ 3 thiết bị (N8 Nokia, E7, C7, vv)​

luanthieugia

Có cách nào cài mặc định vào thẻ nhớ ko chứ mặc định cài vào bộ nhớ Phone và file bảo mật cũng dc move vào bộ nhớ phone luôn. Nokia thì bộ nhớ bé tý teo chứa sao dc :D

mabu210

Có cách nào cài mặc định vào thẻ nhớ ko chứ mặc định cài vào bộ nhớ Phone và file bảo mật cũng dc move vào bộ nhớ phone luôn. Nokia thì bộ nhớ bé tý teo chứa sao dc :D

Mình vừa down xong ! cài mặc định vào bộ nhớ phone thì chán hẳn !

dinhduyvu

Sao mình down về rồi mà ko sử dụng được trên E75 hả bạn? Save về thẻ nhớ và Install thì bị báo là " Unable to install aprotected application from an untrusted supplier" :((.
Có ai biết phần mềm nào khác giấu file trong Nokia E75 ko? :D