• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu 4x4 và 6 trang màn hình chủ

hiepsinight

ở file akn_logical_template_3.xml
Nằm trong C\system\grid\custom\
lạ thật em xài C7 mà kiếm trong Z / resource mới có folder grid , bữa hôm bác vukaikt nhờ kiếm đường dẫn này ko thấy :|

vuhongdoanh

sao em cài file browser hack được rồi nhưng khi nhấp vào icon lại chỉ nháy lên chứ không hoạt động được?em làm theo đúng hướng dẫn của anh mathanh để tạo 6HS nhưng có được đâu(cho em hỏi lại là chép thư mục 200159c0 vào C\private\ hay vào E\private\ vì trong topic chỗ thì ghi là chép vào C\private\ chỗ thì ghi chép vào E/private)?!!

mathanh

sao em cài file browser hack được rồi nhưng khi nhấp vào icon lại chỉ nháy lên chứ không hoạt động được?em làm theo đúng hướng dẫn của anh mathanh để tạo 6HS nhưng có được đâu(cho em hỏi lại là chép thư mục 200159c0 vào C\private\ hay vào E\private\ vì trong topic chỗ thì ghi là chép vào C\private\ chỗ thì ghi chép vào E/private)?!!

mình chỉ hướng dẫn vào C vì E không khả dụng , nhất là menu 4x4 không chạy khi vào E

boy_friend

bác Thanh ơi máy của e sau khi sử dụng mấy mod của bác và vutaikt đc 1 thời gian thì khi cài 1 số ứng dụng, game và themes thì máy báo lỗi file corrupt.e đã tải lại mấy ứng dụng và game đó về cài mà vẫn bị như vậy(trước kia mấy ứng dụng và game này e đã cài và sử dụng đc).bây h phải khắc phục ntn đây?

daocbn2

ai co' the? gui? minh` may^' hinh` wallpaper kia duoc ko. Thanks ( dung dt ko viet' dc tieng' viet. )

mathanh

bác Thanh ơi máy của e sau khi sử dụng mấy mod của bác và vutaikt đc 1 thời gian thì khi cài 1 số ứng dụng, game và themes thì máy báo lỗi file corrupt.e đã tải lại mấy ứng dụng và game đó về cài mà vẫn bị như vậy(trước kia mấy ứng dụng và game này e đã cài và sử dụng đc).bây h phải khắc phục ntn đây?

Pé này phá quá mà ,, trên máy còn FileBrowser không, dùng nó chép lại file Installserver.exe vào lại C\sys\bin\fileInstallserver.exe nha

đừng có phá nửa nha có ngày tiêu luôn cái máy đó Pé:)):)):))

tự làm hư còn đổ thừa mí anh trên này>:)>:)>:)>:)

s3installserver_hack.zip‎

boy_friend

Pé này phá quá mà ,, trên máy còn FileBrowser không, dùng nó chép lại file Installserver.exe vào lại C\sys\bin\fileInstallserver.exe nha

đừng có phá nửa nha có ngày tiêu luôn cái máy đó Pé:)):)):))

tự làm hư còn đổ thừa mí anh trên này>:)>:)>:)>:)

s3installserver_hack.zip‎

nào phá đc j đâu chứ :) các bác ra bản mod thì e nghịch theo thui mờ :))

momaibenem

các bác cho hỏi em dùng C7 trong C/ system không có folder grid thì làm thế nào.
ổ Z thì em ko copy vào đc

Chỉnh sửa cuối:

raindaily

Mathanh ơi.Mình muốn trở lại có 3 icon như ban đầu thì làm thế nào hả bạn ơi?

01676167394

Vậy không có cách nào cho con c5-03 của mình có thể sở hữu menu 4x5 or 4x4 hả :(? Không nói mấy cái ứng dụng chạy kèm mà kém chất lượng nhé :(.