• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metal Grey by Dragon459 icon edited by Radium

LeKhangAn

Ay da bác radium up themes hùi nào hok bit Ta , downlaod về testt nè coa ji wuan ghạt bác ý :d

Radium

Moderator
Ay da bác radium up themes hùi nào hok bit Ta , downlaod về testt nè coa ji wuan ghạt bác ý :d

còn mấy icon chưa đồng bộ. mà dạo này bận quá chưa fix đc. bạn test rồi cho ý kiến nhé! :D

congtutrensan_9x

em cho nó đồng bộ đi. bộ icon này mà có màu thì đẹp phải biết :)~

Em hoàn thiện bộ themes này đi. Anh lấy icon này cho vào CFW làm icon gốc cho mấy bản CFW của anh luôn :D

YinYang

Active Member

Em hoàn thiện bộ themes này đi. Anh lấy icon này cho vào CFW làm icon gốc cho mấy bản CFW của anh luôn :D
cái này cậu bug ra. đổ màu là đc chứ sao. có 3 icon thôi mà

Radium

Moderator

cái internet và photo e fix rồi a ơi.

Radium

Moderator

cái internet và photo e đã fix rồi đó a

hỳ hỳ. :)~

navi bar thêm hình nền thì xấu :(
ok. Sẽ fix theo ý a

chả lụa ??
quả này là uid máy a khác máy e rồi

Chỉnh sửa cuối: