• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Microsoft net framework 2.0 - 3.5 (file cab)

PhamHien

Thanks bác! Nhưng nhất thiết phải thực hiện bước 1 ạ rồi mới làm tiếp được ạ??? :)

dinhtrung

cho em hỏi cái net framework này dùng để làm gì vậy ạ? em thấy trong diễn đàn cứ nói đến cái này nhưng chưa biết rõ tác dụng của nó, có cần thiết ko ạ?

kiet_xu

cho em hỏi cái net framework này dùng để làm gì vậy ạ? em thấy trong diễn đàn cứ nói đến cái này nhưng chưa biết rõ tác dụng của nó, có cần thiết ko ạ?

1 số soft khi cài nó sẽ yêu cầu máy bạn phải có NET CF do vậy bạn phải cần chương trình này để có thể cài được soft cho SP

zzkinhvanzz

File .cab anh em có cho mình với! Mình đang cần vì chưa có cáp!
Cám ơn mọi nguòi7 trước!

zzkinhvanzz

Nhưng không có bản .cab
Toàn bản .msi thôi! Mà mình thì chưa có cáp cho nó!
Cái I300x ấy!
Với lại cho mình xin lun cái java mà hiển thị được full screen ấy! Mình install chương trình java không được! Có mấy chương trình java bữa giờ ko chạy được!

Mình đang chạy bản WM 2003 và máy Samsung I300x

kiet_xu

Nhưng không có bản .cab
Toàn bản .msi thôi! Mà mình thì chưa có cáp cho nó!
Cái I300x ấy!
Với lại cho mình xin lun cái java mà hiển thị được full screen ấy! Mình install chương trình java không được! Có mấy chương trình java bữa giờ ko chạy được!

Mình đang chạy bản WM 2003 và máy Samsung I300x

Của bạn đây:
Net CF
Còn java bạn thử cái này xem sao

zzkinhvanzz

Cám ơn bạn nhưn ẫn không được vì cái file bạn gửi là cho PPC chứ hem phải cho SP.

Còn java mình chưa thử vì chưa có cáp! Mình cám ơn!

huyhoang589

Bác nào có bản NF file *.cab cho wm5 không.Mà sao các bác không up file lên mediafire.com rồi share link cho anh em down cho lâu dài :D

LAMMINHKHA

các bạn chi minh cách update win 5 lên win 6 cho may bp800 cua bavapen he.phần mềm ứng dụng lun.có gì gởi mail cho minh (hoangtu_ankhoa@yahoo.com).thanks.thanks