• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Miễn phí Kaspersky Internet Security 2010 trọn đời trên Windows 7

kinh81

Miễn phí Kaspersky Internet Security 2010
trọn đời trên Windows 7

Các bạn còn nhớ bài viết “Miễn phí Kaspersky Internet Security 2009 bản quyền trọn đời” Misao viết cách đây không lâu chứ? Sau bài viết đó, Misao nhận được rất nhiều ý kiến của bạn đọc hỏi rằng liệu có cách nào áp dụng bản quyền trọn đời cho KIS 2010 hay không? Câu trả lời là có.

Hôm nay Misao sẽ tiếp tục hướng dẫn các bạn cách đăng kí và sử dụng miễn phí Kaspersky Internet Security 2010 bản quyền trọn đời. Tuy nhiên phiên bản này chỉ hoạt động trên Windows 7 do vậy nếu bạn đang dùng Win XP hay Vista, hãy update lên Win 7 nếu muốn thực hiện theo hướng dẫn này.

Để đăng kí miễn phí Kaspersky Internet Security 2010 trọn đời, các bạn hãy thực hiện các bước sau:

1, Bạn vào link này điền đầy đủ thông tin và đăng kí một tài khoản tại đó.

2, Kiểm tra hòm mail. Bạn sẽ thấy một email của ComputerBild với đường link kích hoạt tài khoản. Click vào link đó.

3, Các bạn vào link này: https://www.computerbild.de/ và đăng nhập bằng username với password đã đăng kí ở bước 1.

4, Click chọn ô thứ hai để yêu cầu lấy key Kaspersky Security Suite CBE Win7 sau đó click nút “Lizenzschlüssel anfordern”.

5, Check mail một lần nữa bạn sẽ thấy có 1 email chứa key kích hoạt Kaspersky Security Suite CBE Win7. (Key này luôn giống nhau do đó bạn không cần phải đăng kí nhiều lần cho mất thời gian)

6, Tải về Kaspersky Security Suite CBE Win7 tại đây: Download

7, Sau khi cài đặt, bạn sẽ thấy giao diện của nó là tiếng Đức. Tuy nhiên bạn có thể chuyển nó sang tiếng Anh bằng cách sau. Click nút Einstellungen phía trên cùng bên phải để mở cửa sổ settings.

8, Click nút Einstellungen phía menu bên trái và bỏ chọn Selbstschutz aktiveren. Click OK để đóng cửa sổ Einstellungen lại.

9, Download và chạy file registry này để chuyển giao diện từ tiếng Đức sang tiếng Anh. Sau khi chuyển xong, bạn làm lại bước 8 và chọn “Enable Protection”.

10, Khởi động lại máy và bạn sẽ thấy giao diện của Kaspersky Security Suite CBE Win7 đã chuyển thành Kaspersky Internet Security 2010 hoàn toàn tiếng Anh.

Bạn sẽ thấy rằng bản quyền của mình chỉ còn khoảng 2 tháng nữa là hết hạn. Tuy nhiên bạn hãy yên tâm vì khi nào key hết hạn, bạn chỉ cần làm lại từ bước 3 là lại có một key mới có hạn dùng trong 3 tháng. Cứ như vậy, bạn có thể dùng KIS 2010 trọn đời rồi đó. :p Lưu ý là key này không áp dụng được cho Kaspersky Anti Virus và Kaspersky Internet Security chính hãng đâu nhé.

Cuối cùng, tiếc rằng phiên bản này chỉ chạy trên Windows 7. Bạn không thể install Kaspersky Security Suite CBE Win7 trên XP hoặc Vista.

Creat by: misaoblog.com

Chỉnh sửa cuối:

sweatdream

Nhân tiện,bạn cho mình hỏi skin tiếng việt cho KAS CBE Win7 và file .reg để việt hóa.(win7 x86)
Thanks!

maxmclp

Bạn ơi! Mình vào cái link để down registry nhưng nó cứ báo là "flie not found" ko ah!!!! Bạn up lên mediafire được ko?

pekuon

Nếu đã xài KIS thì nên mua bản quyền xài cho lành. Còn không thì cứ BKAV Home hoặc AVIRA free như mình nè.