• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MiniS dùng Dual Sim ko gửi tin nhắn đượcc

bungphe203

Máy O2 Mini S dùng Dual Sim, dạng cắt SIM hay , Yutong Double SIM thì không gửi tin nhắn được. Gọi đi và nhận cuộc gọi được bằng SIM1 và SIM2, nhận được tin nhắn từ SIM1 và SIM2. Nhưng ko gưi đi được. Vô chỉnh tổng đài tin nhắn cũng ko được lun. mỗi lần gửi tin nhắn đi là SIM tắt rồi tự động mở SIM lại. và báo tin nhắn ko gửi được. Ai có cách khắc phục ko. Helps.:(:)(:)(:)(:)((

18032007

Cái này do dual SIM hỗ trợ không tốt rồi, đâu có cách nào khắc phục được bạn!

thanhgia123

tôi dùng neo cũng bị như vậy. đang tìm cách giải quyết. tôi đã thử với ngage bình thường. với ausus p535 máy bị treo. up rom khác cho con neo, hay up radio khác cũng không được. đang tìm cách khác. bạn nào biết chỉ giùm. hay yutoong dual sim không hỗ trợ mấy máy dùng wm.

longtg

tôi dùng 16 sim trong 1 nè có sao đâu bạn ..nhưng gắn vô bb 8100 thì bị y như bạn cũng sim đó 16 all in one .gắn vô wiza200 thì vô tư .pó tay lun

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Cái này còn phụ thuộc vào bản rom hoặc đời máy khác nhau mà có thể dùng được trước mình đã thử với chú exec nhưng cũng không được...... :(