• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minute Beep- Quản lý thời gian cuộc gọi vô cùng đơn giản

quangdct

Từ khi ba ông lớn di động nhất là Viettel có chính sách miễn phí cuộc gọi nội mạng dưới 10 phút thì với những máy không có chức năng giới hạn thời gian gọi quả là bất tiện. Nay giới thiệu cho A e phần mềm này, hãy biến S60V2 của bạn thành chiếc điện thoại hoàn hảo. Bạn tải về, cài đặt để buôn với người yêu mà không phải lo đến thời gian gọi . Hehe
Chúc PDAviet.Net và toàn thể A e một Tết Tân Mão đầy niềm vui bên nụ cười và tiếng nói của người thân mà không lo money
Ghi chú: Tải về và cài đặt nhé. Điền tên đăng kí và mật khẩu bất kì là cờ rờ hoàn toàn
Lần đầu tiên Việt hóa có gì A e chém vừa vừa nhé.Kaka

http://www.4shared.com/file/3iXYNBdW/MinuteBeepsis.html?

Chỉnh sửa cuối:

hai_phanthiet

Test rồi, vh thô và sai nhiều quá, với lại bản này chưa cờ rờ :D
Mình mới Vh lại toàn bộ rồi nè, tuy hơi chuối nhưng cũng tạm đc
Download here !

Chỉnh sửa cuối:

quangdct

Hôm nay rảnh rỗi Việt hóa lại phần mềm này. A e down về và cho ý kiến nhé. Thanks

boypeda

anh Quang ơi. up lại giúp em với, file anh up trên diễn đàn em ko dow được. link media hay 4share thì càng tốt anh à. em cảm ơn anh nha!

Pr_huy

Minute beep lỗi rồi!

Pm Minute beep lỗi rồi! Mình dùng nó bữa giờ,bổng nhiên phát hiện 1lỗi là khi bật pm lên và gọi từ 3-4lần 1lúc thì sẽ có vài lần pm này ko qlý time gọi đc,ae dùng thì chú ý nhé!

quangdct

Pm Minute beep lỗi rồi! Mình dùng nó bữa giờ,bổng nhiên phát hiện 1lỗi là khi bật pm lên và gọi từ 3-4lần 1lúc thì sẽ có vài lần pm này ko qlý time gọi đc,ae dùng thì chú ý nhé!
Hehe. Làm gì có lỗi chứ. Cái lỗi chính là do máy bạn chạy nhiều phần mềm 1 lúc làm Mnbeep không làm việc theo yêu cầu như mong muốn. Tắt bớt phần mềm chạy cùng 1 lúc là ok