• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MiraTV ( Xem Tivi trực tuyến cho windows Phone 7 )

Tom_codon

Super V.I.P
MiraTV là ứng dụng cho phép các bạn xem tivi trực tuyến trên điện thoại windows phone 7 thông qua wifi hoặc GPRS

MiraTV có rất nhiều kênh khác nhau của rất nhiều quốc gia khác nhau , trong đó có Việt Nam

Hình ảnh :

Link tải :

[PASS]MiraTV[/PASS]

Chú ý : tất cả các games và phần mềm đăng tải ở forum đều do Tom tự CrAcK , nếu các bạn mang đi các forum khác , xin hãy link đến bài post gốc

Chúc vui !

Tom

Chỉnh sửa cuối:

nhatkiem80

tình hình là tất cả các link cua pdaviet bi die het,nguyên nhân thì ko rõ,hồi thàng trước khi vào trang pdaviet thì bị google nó chặn bảo là trang wed có thể gây nguy hại cho máy tính bạn,bây giờ vào dc rồi nhưng link điều bị die

blackdoor

Manager
tình hình là tất cả các link cua pdaviet bi die het,nguyên nhân thì ko rõ,hồi thàng trước khi vào trang pdaviet thì bị google nó chặn bảo là trang wed có thể gây nguy hại cho máy tính bạn,bây giờ vào dc rồi nhưng link điều bị die

em không vào được link nào, hic

Link ở bài #4 topic này vẫn tải được đấy.