• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở kho dữ liệu khoảng 10.000 themes cho các bạn tham khảo

NgocVNPT

Không biết đã có bạn nào Up lên chưa, nhưng nếu rồi thì mình cũng xin Up lại để các bạn không phải tìm kiếm, mầy mò cho mất thời gian.

Đây chỉ là mấy ví dụ thôi, các bạn tự tìm cho mình một vài Theme theo ý thích nhé.
[hide="hide"]

Nhưng vấn đề là ở chỗ: bạn hoàn toàn có thể sửa đổi các theme này theo ý thích của mình. Chẳng hạn: bạn có thể thay đổi mầu chữ trên Screen, trên Start, thay đổi màu của Top Bar, thay đổi mầu của vạch chia các menu.... Sau đó bạn lại có thể lưu theme đã sửa vào PC hoặc PPC ...
Phần mềm này đã Up từ khá lâu. Các bạn tìm lại sẽ mất nhiều thời gian đấy. Mình Up lại để các bạn thử nghiệm .
Như vậy các bạn đã có thể hoàn toàn tự mình tạo ra được những theme cho riêng mình và ... chẳng giống ai.

Chúc các bạn thành công.
[/hide]

mailee

Bác có chương trình quản lý theme cho WM6 không? cho mình xin với, chương trình mà đổi theme trên thẻ không cần chép vào máy í, thanks

blackdoor

Manager
Không biết đã có bạn nào Up lên chưa, nhưng nếu rồi thì mình cũng xin Up lại để các bạn không phải tìm kiếm, mầy mò cho mất thời gian.

Đây chỉ là mấy ví dụ thôi, các bạn tự tìm cho mình một vài Theme theo ý thích nhé.
[hide="hide"]
Nhưng vấn đề là ở chỗ: bạn hoàn toàn có thể sửa đổi các theme này theo ý thích của mình. Chẳng hạn: bạn có thể thay đổi mầu chữ trên Screen, trên Start, thay đổi màu của Top Bar, thay đổi mầu của vạch chia các menu.... Sau đó bạn lại có thể lưu theme đã sửa vào PC hoặc PPC ...
Phần mềm này đã Up từ khá lâu. Các bạn tìm lại sẽ mất nhiều thời gian đấy. Mình Up lại để các bạn thử nghiệm .
Như vậy các bạn đã có thể hoàn toàn tự mình tạo ra được những theme cho riêng mình và ... chẳng giống ai.

Chúc các bạn thành công.
[/hide]

Bạn ơi, link đầu tiên sao tôi không vào nổi vậy?

HHN

Well-Known Member
Bạn ơi, link đầu tiên sao tôi không vào nổi vậy?
Cuộn xuống phía dưới có dòng này:
Theme Library
Pocket PC Themes Download Section.
Bạn chọn theo vần ở dưới dòng này " Browse Downloads by alphabetical listing "

NgocVNPT

Cuộn xuống phía dưới có dòng này:
Theme Library
Pocket PC Themes Download Section.
Bạn chọn theo vần ở dưới dòng này " Browse Downloads by alphabetical listing "

Hoan hô bác hhn trợ giúp các mem cùng tôi nhé - Phấn đấu lên VIP đi là vừa :) =))

Anhtoitb

Trong bộ sưu tập của anh Ngọc có themes nào dành cho wm6.1 mà dùng được cho BlueAngel thì send cho em xin ít nha!

Lybietcau

em mới xài PPc nên chả hiểu rõ ràng lắm,em đang dùng ò mini s anh nào biết themes dành cho nó chỉ em với

HHN

Well-Known Member
em mới xài PPc nên chả hiểu rõ ràng lắm,em đang dùng ò mini s anh nào biết themes dành cho nó chỉ em với

Themes cho PPC thì chia ra làm mấy loại sau: về độ phân giải thì có QVGA và VGA ; hệ điều hành thì ....từ WM2K cho đến WM6.x, bạn cứ thế mà kiếm cho mình themes thích hợp là được rùi, à cụ thể bạn đang dùng WM mấy ??? thì mới chỉ cụ thể được chứ, và còn một số loại themes có thể dùng được cho cả QVGA và VGA.