• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobi Luck, ứng dụng Bluetooth

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonxinh

* Vơi Mobi Luck, bạn có thể dò tìm đựơc tất cả các thiết bị bluetooth trong bán kính 20m và gửi tin nhắn đến chúng. khi tìm đựợc 1 thiết bi ứng dụng sẽ báo bằng hiệu ứng rung.

http://vietup.com/file.php?id=630

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

* Vơi Mobi Luck, bạn có thể dò tìm đựơc tất cả các thiết bị bluetooth trong bán kính 20m và gửi tin nhắn đến chúng. khi tìm đựợc 1 thiết bi ứng dụng sẽ báo bằng hiệu ứng rung.
Posted via Mobile Device
cho hỏi cái, Bluetooth hỗ trợ tối đa có 10m,liệu bán kính 20m có đúng hay ko? bạn test thử chưa

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

trước đây các công cụ dò tìm thiết bị chỉ quanh bán kính 10m nhưng với PM này thì là 20m cơ đấy !!!:) vào thời kì đó,mobiluck là 1 ứng dụng rất hay !!! còn bi giờ thì bình thường thôi !!
ngoài ra mobiluck còn rất nhiều chức năng hay khác !! tự nghiên cứu ,không nói nhiều !!!:p

saodoingoi142

Moderator
Được đấy để mình thử coi...!!!

có ai pro việt hóa ứng dụng này đi :D

Được đấy!;) Đang trên đà hưng phấn chương trình Việt hóa!Nếu đc thì mình xin phép Việt hóa thằng này thử xem! ;;) Nhằm có thêm kĩ năng Việt hóa và đáp ứng nhu cầu của bạn!!! ;);;)

TruBic

Well-Known Member
Được đấy!;) Đang trên đà hưng phấn chương trình Việt hóa!Nếu đc thì mình xin phép Việt hóa thằng này thử xem! ;;) Nhằm có thêm kĩ năng Việt hóa và đáp ứng nhu cầu của bạn!!! ;);;)
Uh không cần phải xin phép đâu bạn.
Bạn VH chia sẻ là anh em rất vui và ủng hộ bạn mà.
Cố lên nhé, có thắc mắc PM mình giúp nhé.

gily4ever

nếu bắt được bluetooth của máy khác rồi mà muốn gửi tin đến nếu máy khác người ta không đồng ý cũng "chết"!Nếu thằng kia không đồng ý cũng không được mới hay!

saodoingoi142

Moderator
Bài viết được chủ Topic post đã lâu nên Linkdown không tránh khỏi hư hỏng.Đã pm chủ Topic vào kiểm tra và update lại Link.Các bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

---> Tạm thời Khóa Topic !!!

@Khi nào update lại Linkdown thì chủ Topic pm cho mình hoặc các ĐHV khác Mở lại nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.