• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobileMouse.S60.V1.3.0 ứng dụng dùng điện thoại làm chuột máy tính^_^!

traitimcodon89

như chúng ta đã thấy 1 chiếc mobile có thể làm webcam,gửi và nhận mail,kết nối với máy In để In ảnh,dùng làm remote đk TV.....để phát huy hết công dụng của 1 chú dế sử dụng hdh symbian hum nay em gửi tới mọi người cái này =)) nó giúp các bạn có thể biến mobile của mình thành chuột máy tính thông qua công nghệ bluetooth ko dây:D ứng dụng đã tét trên N7610 chạy ngon lém:mad:)=D> mọi người tét thử và cho em ý kiến nhé:D thanks mọi người nhìu=D>http://www.mediafire.com/file/2dmmjzmulbq/MobileMouse.S60.V1.3.0.rar

tohoai90

hướng dẫn cách kết nối ntn chứ máy pc thông thường thì làm ntn khi kô cai bờlutut ở đâu ha? dùng cho léptop ah? hay sao cụ thể hơn đi. em cung x đang cần sài vì chuột máy em bị hổng rồi!!:-??

DreamLand

hướng dẫn cách kết nối ntn chứ máy pc thông thường thì làm ntn khi kô cai bờlutut ở đâu ha? dùng cho léptop ah? hay sao cụ thể hơn đi. em cung x đang cần sài vì chuột máy em bị hổng rồi!!:-??
Chuột hỏng thì bạn nên mua chuột mới đi, chứ phần mềm này chỉ thay thế tạm thời thôi,mang tính chất giải trí và mình nghĩ khó sử dụng nữa nè. Nếu pc bạn có bluetooth thì bạn thử kết nối với điện thoại và sử dụng xem sao!
Posted via Mobile Device

0917515131

Rê cái điện thoại thay con chuột thấy mà sót xa. Tội nghiệp dế kưng lắm, mòn hết cả đít=))

nguyenchung7

như chúng ta đã thấy 1 chiếc mobile có thể làm webcam,gửi và nhận mail,kết nối với máy In để In ảnh,dùng làm remote đk TV.....để phát huy hết công dụng của 1 chú dế sử dụng hdh symbian hum nay em gửi tới mọi người cái này =)) nó giúp các bạn có thể biến mobile của mình thành chuột máy tính thông qua công nghệ bluetooth ko dây:D ứng dụng đã tét trên N7610 chạy ngon lém:mad:)=D> mọi người tét thử và cho em ý kiến nhé:D thanks mọi người nhìu=D>http://www.mediafire.com/file/2dmmjzmulbq/MobileMouse.S60.V1.3.0.rar

Dùng thử thấy phần mềm này khá kì cục, nó có 2 cách điều khiển bằng phím đa chiều hoặc bằng camera chứ ko phải là rê trên mặt phẳng ko sợ mòn dt nhưng chẳng nhạy như dùng chuột.Đúng là không như tưởng tượng...:D

sirtuyen

nhưng mà anh ơi .hình như cái phần mềm này chỉ free 10 ngày thôi,anh có bản hack khônh?

quyettmp

Bạn ơi mình không connect được với máy tính:( máy mình dùng windows 7 bạn ah... bạn có thể chỉ giúp mình cách kết nối được ko? Thank bạn nhiều..

peacewar

Để điều khiển laptop bàng điện thoại mình nghĩ các bạn nên dung phần mềm salling clicker thì tốt hơn.Hỗ trợ tất cả các máy điện thoại có kết nối bluetooth.