• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Moborobo - Quản lý, sao lưu, hồi phục danh bạ, SMS điện thoại Android, iPhone qua PC

conmeoconmeo

Mình ẩn phần mềm rồi lần sau mở máy nó không hiện lên nhỉ? có ai biết cách nào mở lên không, không lẽ phải chạy phần mềm lại từ đầu hả?

yenngoc

Mình ẩn phần mềm rồi lần sau mở máy nó không hiện lên nhỉ? có ai biết cách nào mở lên không, không lẽ phải chạy phần mềm lại từ đầu hả?
Ẩn vẫn hiện lên, chắc bạn thoát hay sao đó, chạy lại thôi, nhanh mà

longphi23

Mình dùng Moborobo chép nhạc, sau đó thì dùng Ttools cài phần mềm thì nhạc được chép lại bị mất là bị gì nhỉ?

hainguoidung

Mình dùng Moborobo chép nhạc, sau đó thì dùng Ttools cài phần mềm thì nhạc được chép lại bị mất là bị gì nhỉ?
Không thể mất được đâu, bác kiểm tra lại xem có chép chưa, với dây cáp xem, mà sao bác không thử dùng Moborobo cài phần mềm luôn cho tiện ^^