• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding: New Popup Menu English và Popup Menu Tiếng Việt mới

lungtung

Cảm ơn bạn làm được vậy thì tốt quá nhưng mình thấy nó có vẻ khó nhỉ mình dạng dốt vi tính, chưa bao giờ được học qua lớp nào về vi tính cả, toàn tự mò mẫn. Them cái vụ popup này chắc lại gầy người đi đây. Bác nào có hướng dẫn cụ thể cho mình được không ?:) em đỡ bị vợ mắng vì tội ôm máy tính nhiều hơn ôm vợ =))

lamquoctien

có cách nào mà mình ko muốn dùng nó đi mà xóa đi thì làm sao vậy bạn?mình xóa mãi mà xóa ko dc.

shadow141206

Bạn thử xóa những thứ bạn đã chép vô máy, hoặc kiếm trong ổ Z rồi chép đè lên, hoặc nếu không thì phải reset máy lại thôi :(

Lincoln

các bác hướng dẩn cách tự đổi menu theo ý muốn của mõi người thì chắc là tốt hơn nhỉ

anhthudoan

HIX SAO EM COPY CÁI CỦA ANH TÀI VÔ ROÀI MÀ NÓ LẠI KO GIỐNG NHƯ CỦA ANH LUÔN NHỈ ,HÍT HÍT HÍT : NÓ CHỈ CÓ MỖI MẤY MỤC ĐÓ LÀ : CHỌN MỚI ,KẾT NỐI ,ÂM LƯỢNG ,GIỜ THOAI ANH Ạ .NẾU MÀ CẦN DESIGN THÌ ANH CHỈ CÁCH CHO EM CHÚT ANH NHÁ (EM RẤT THÍCH CÁI PHẦN MỀN NÀY ĐÓ DÙNG CÁI NÀY TIỆN LỢI NHƯ START WINDOW À !!!)
Mình cũng thế mà này mà chẳng thấy ai trả lới thế? Dưng mà của mình là bản Tiếng Anh. Bác Congvoi đâu rồi, vào giúp anh em cái nào.

ducanh1989

bác cong với bác đoàn oi
có bác nào giúp em với em ko làm dc
em đã chép như bác congvoi nói nhưng ko dc
em chép vào o d:/ vì ko biết cách chép vào ổ c:/ và cũng hadk ổ c: =capswitch
làm ơn giúp mình với

cmt_bk

cả nhà cho mình cái chỗ hướng dẫn tự đổi nội dung trong thanh này cái..hic hic, tìm mãi hok thấy

acno

Của em cài p1i bị lỗi treo máy, trước dùng p990 thì rất tốt ! Ai có bản dành cho P1i đã test tốt rồi cho em xin với ạ

Chỉnh sửa cuối: