• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời anh em HTC One dùng thử Android 4.4.2 | CM OneDroid | Pre-installed Google Apps

tinh_la_gi

Administrator

Trong khi 4.4 còn chưa hết nóng với anh em One ta và còn khối lổi do chưa tương thích hoàn toàn thì cuối tháng 11 chúng One đã có các bản 4.4.1 dĩ nhiên cũng cùng số phận 1 loạt bug :D

Nhưng để trải nghiệm trước thì vẩn có cái thú riêng của nó :D

Ngày 12.12 OneDroid tiếp tục tăng độ nóng cho em One lên 4.4.2

Thân mời anh em ham hố lên thử
[video=youtube;qeeiVRa3YD0]http://www.youtube.com/watch?v=qeeiVRa3YD0#t=58[/video]​

Nguồn XDA : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2522530

Dragon459

Manager
Em thấy CM11 thì vẫn còn bug hàng loạt trên hầu hết các dòng. Chờ bản build trên 4.4.2 coi thế nào :3

tinh_la_gi

Administrator
Em thấy CM11 thì vẫn còn bug hàng loạt trên hầu hết các dòng. Chờ bản build trên 4.4.2 coi thế nào :3

Dù mấy cái CM lúc này giống như anh em ta tham gia nhóm thử nghiệm và được trải nghiệm ấy mà .. chứ anh vẩn backup rồi restore lại 4.3 dùng đấy chứ :D

Dragon459

Manager
Dù mấy cái CM lúc này giống như anh em ta tham gia nhóm thử nghiệm và được trải nghiệm ấy mà .. chứ anh vẩn backup rồi restore lại 4.3 dùng đấy chứ :D

Anh nói đúng tâm lý của em. Quan trọng và thú vị nhiều khi là ở giai đoạn thử nghiệm và trải nghiệm sớm. Chứ thiên hạ họ dùng hết rồi thì chả còn thú vị nữa. :p

tinh_la_gi

Administrator
Anh nói đúng tâm lý của em. Quan trọng và thú vị nhiều khi là ở giai đoạn thử nghiệm và trải nghiệm sớm. Chứ thiên hạ họ dùng hết rồi thì chả còn thú vị nữa. :p

Có khi anh em ta lập hội chuột bạch cho Rô bót , tình hình bug bên con P31xx của em đã đầy chưa đấy hay nhiều quá thống kê hết nổi rồi :D

hungpleiku

Tính em cũng giống các bác ở chỗ là thấy mới, thấy lạ là...ham! cho dù sau đó có phải trả giá cũng bất chấp:((