• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời đăng ký gặp gỡ giao lưu anh em I900 tại Hà Nội!

virgin

Tình hình là đã khá nhiều anh em sở hữu em I900;
Tình hình là khá nhiều người còn bỡ ngỡ thậm chí chưa biết cách cài đặt chương trình cho PPC;
Tình hình là nhiều anh em tham gia diễn đàn đã lâu, giúp đỡ nhau nhiều, thậm chí có cả cãi cọ, kích bác nhau mà lại ... chưa biết mặt;
Tình hình là bác HT đang có ý định mở cuộc off tại SG và mình nghĩ anh em HN hok nên đi sau nữa. Do vậy:
Tha thiết anh em gặp gỡ 1 buổi (hoặc nhiều buổi sau đó) để giải quyết các vấn đề nêu trên. :p

Nội dung topic này hiện nay sẽ bao gồm:
1. Chọn ra các anh em tâm huyết, sẵn sàng bỏ chút thời gian quý báu ra để làm ban tổ chức cho cuộc gặp mặt.
2. Cho các anh em muốn tham gia giao lưu đăng ký, nội dung bao gồm: Tên, nick diễn đàn, nick yahoo...
Người đăng ký không cần phải là Hà Nội mà có thể ở những nơi khác có thể tham gia cùng anh em (Mình cũng không phải người Hà Nội )
Các nội dung khác sẽ được thảo luận khi xong hai vấn đề trên (bước một).
Rất mong được sự ủng hộ của anh em!

Chú ý thêm: Anh em có ai quen biết, không nhất thiết là thành viên tinh tế mà có nhu cầu thì nên giới thiệu để học hỏi lẫn nhau.=D>

Thông tin thêm là sẽ có 10key Việt Map cho I900 và 50 key phần mềm diệt virut Kapersky do bác Huyentrangalery bên diễn đàn tinh tế tặng anh em trong buổi gặp mặt. :D

Cập nhật ngày 21/10/2008
Quan điểm của mình khi họp off lần này xin nói lại là: giao lưu gặp gỡ học hỏi lẫn nhau.

1. Thời gian: 2h chiều chủ nhật ngày 26/10/2008

2. Địa điểm dự kiến: Quán cafe off lần I (Anh em nào có ý kiến hay hơn thì đưa ý kiến, mình cũng sẽ tìm một số quán khác hay hơn. Yêu cầu: Sạch sẽ lịch sự, có WF, không gian đẹp, giá cả hợp lý)

3. Nguồn vốn thực hiện: Bao gồm 2 phương án
a. Phân theo đầu người, chi phí hết bao nhiêu sẽ chia đều.
b. Phân theo đầu người xin phần mềm Việt Map hoặc Virut do anh HT tặng.
Theo mình thì nên chọn phương án a vì quan điểm là giao lưu học hỏi, và a HT cũng có ý tặng nên mình không thích phương án b. Dự định của mình là sẽ tặng hoàn toàn miễn phí cho những người cần nó, để thấy rõ ưu điểm của I900 cũng như Việt Map, thêm tự hào về phần mềm Việt.

4. Số điện thoại liên lạc trong trường hợp không lên được diễn đàn hoặc có thắc mắc cần giải đáp:
Socola: 0989561187 (số chính) hoặc 0943666456.
Mọi người ghi chú vào phần mềm nhắc việc như thumbcal để khỏi quên nhé.
Xin cảm ơn và mong mọi người tham gia nhiệt tình!

Mọi đăng ký các bạn đăng ký tại đây hoặc bên topic tinh tế! ;;)
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=113525

Chỉnh sửa cuối: