• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời Offline cuối năm cùng forum haiduonggsm.com.

NGUYENGIA_HD

Tạo cơ hội anh em các diễn đàn giao lưu, họp mặt cuối năm. ( Cũng đã lâu không được nhậu nhẹt cùng nhau. )

Nay xin thông báo sẽ tổ chức một buổi offline mini đạm bạc để anh em nói chuyện cho vui và thân mật.

Xin trân trọng kính mời ace pdaviet & đặc biệt là pdaviet Hải Dương offline mini chung cho zui.

Thời gian : 10 giờ , ngày 28/11/2009.

Địa điểm : Tại quán Gà tươi 123 Điện Biên Phủ - TP.Hải Dương.

Kinh phí dự trù : Dựa trên tinh thần "campuchia" nên thu mổi anh em 200.000 VNĐ.

Sau đó dư thì đi tiếp cho hết, còn thiếu thì add thêm.

Đăng ký theo mẫu sau :
----------------------------------------
Nick trên forum : --------------
Nick yahoo :--------------
Số ĐT :--------------
Số người đi :---------------

Mong anh em đóng góp ý kiến để BTC thực hiện một cách tốt hơn.

mrlingling

Active Member
Off nhân ngày nhà giáo Việt Nam hở a Tuấn ! Nhân ngày nhà giáo VN em chúc a Hiển thành công hơn nữa trong công việc nhé :D :-??

LeHai85

dạo này cũng ít tham giá quá.bận công việc thi cử .anh em pda ta họp 1 ngày cho vui nhỉ.mà họp thì phải say.chứ toàn chốn và cáo lỗi thì chán lắm.nay www.haiduonggsm.com ra đời đó cũng là nơi anh em hải dương ta vào tham gia .anh em vào đăng ký nhanh .đây là buổi off rất nhiều anh em các tỉnh thành về tham gia.mình đang ký rồi không thì khó sắp xếp cho hợp lý được

www.pdaviet.net & www.haiduonggsm.com

Chỉnh sửa cuối:

Tammao81

Bác add cho em một xuất nhé! Riêng khoản gì chứ khoản nhậu nhẹ, chơi bời thì em ủng hộ cả 3 chân hai tay...
123 Điện Biên Phủ là ok đó, gà đi bộ thật tuyệt...
Nhưng hơi sát ngày đẹp wá vì còn có đám cưới đám treo, lần tới họp Pác chọn ngày xấu xấu thôi nhé không lại trùng lịch với mấy vụ cưới xin.
Bác ơi sao không để chủ nhật đi vì thứ 7 thì chỉ có các Pác người nhà nưới mới được nghỉ chứ còn làm cho Bọn tư bản nó không cho nghỉ thử 7.
Nhưng lần này là lần đầu em bỏ buổi làm đi off cùng các Pác cho zui... lần sau không phải chủ nhật hoặc buổi tối thì em cũng hơi khó...

Tammao81

Anh em tham gia đăng ký nhanh lên nhé, hy vọng anh em Hải Dương mình sẽ đoàn kết và thân thiết nhau hơn..

Vui có chừng, dừng lại không sướng

Tammao81

PÁC ơi họp buổi tối đi, ban ngày họp có rất nhiều người bận công việc
Hoặc để chủ nhật họp đi Pác!
Em muốn tham gia wá!