• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mophun emulator + Games

shadow141206

Mophun emulator + Games
Cách điều khiển trò chơi đc cấu hình cho các máy ko dùng bàn phím QWERTY (chắc P9 chơi đc vì có nút điều khiển 5 chìu) - có thể chơi trên W950i, W960i, G900.

1) Cài Mophun_Games_Launcher_1.0.4_unsigned.sis
2) Tạo thư mục D:\data\Mophun
3) Tạo thư mục D:\data\worms
4) Copy tất cả các games (*.mpn files) vào D:\data\Mophun
5) Copy WWP.mpn to D:\data\worms.

Chơi Worms World Party, mở WormWP.
Để chơi các game khác, mở Mophun
.

Danh sách game:
Mã:
1. ArenaTMN
2. Boxing3D
3. Carmageddon3D
4. DVC
5. Exile
6. Fa3D
7. FootballPro
8. GolfProContest
9. GolfProContest2
10. JoesTreasureQuest3D
11. LocknLoad
12. Ma3d
13. RallyProContest
14. HeliAttack2

Download here

P/S: Xin lỗi, mình xài P1i, ko test đc :D

P/S: Sau khi extract sẽ có 2 files, bỏ 2 files vào cùng một thư mục rồi extract ra !!! Chúc chơi game dzui dzẻ ;;) ... ... ... nếu trùng với bài post cũ, mấy anh mod cứ xóa thoải mái !!! Tại em search mà chưa gặp :D

superthien

dạng game giả lập mophun này ra cũng khá lâu rùi, P1 chơi được mà bác, P9 cũng good lun có điều cấu trúc phím giống P1: đó là bấm 2 phím có cùng 1 chức năng! chơi wwp vui phết=))

shadow141206

dạng game giả lập mophun này ra cũng khá lâu rùi, P1 chơi được mà bác, P9 cũng good lun có điều cấu trúc phím giống P1: đó là bấm 2 phím có cùng 1 chức năng! chơi wwp vui phết=))

Thế à, thế thì phải thử mới đc !!! Nhưng bấm 2 phím một chức năng cũng hơi ngộ :D. Tại vì 1 phím của P1i hơi nhỏ, chắc hơi khó chơi ;;)

vnpt1706

Mophun emulator + Games
Cách điều khiển trò chơi đc cấu hình cho các máy ko dùng bàn phím QWERTY (chắc P9 chơi đc vì có nút điều khiển 5 chìu) - có thể chơi trên W950i, W960i, G900.

1) Cài Mophun_Games_Launcher_1.0.4_unsigned.sis
2) Tạo thư mục D:\data\Mophun
3) Tạo thư mục D:\data\worms
4) Copy tất cả các games (*.mpn files) vào D:\data\Mophun
5) Copy WWP.mpn to D:\data\worms.

Chơi Worms World Party, mở WormWP.
Để chơi các game khác, mở Mophun
.

Danh sách game:
Mã:
1. ArenaTMN
2. Boxing3D
3. Carmageddon3D
4. DVC
5. Exile
6. Fa3D
7. FootballPro
8. GolfProContest
9. GolfProContest2
10. JoesTreasureQuest3D
11. LocknLoad
12. Ma3d
13. RallyProContest
14. HeliAttack2

Download here

P/S: Xin lỗi, mình xài P1i, ko test đc :D

P/S: Sau khi extract sẽ có 2 files, bỏ 2 files vào cùng một thư mục rồi extract ra !!! Chúc chơi game dzui dzẻ ;;) ... ... ... nếu trùng với bài post cũ, mấy anh mod cứ xóa thoải mái !!! Tại em search mà chưa gặp :D

thank nhiều ! Nặng máy quá!

khoa123

có bít làm quỷ đâu,có cái nào làm phím 5 chiều cho bàn phím qwuety gì đó hok

shadow141206

có bít làm quỷ đâu,có cái nào làm phím 5 chiều cho bàn phím qwuety gì đó hok

Là sao bạn ??? Bạn có P990i, khi ở chế độ flip closed thì có phím điều hướng 5 chiều rồi mà :-?

superthien

cái nì mình chơi lúc flip close ko được, cứ hình dung phím P1 mà bấm trên P9 thui, ví dụ: T và Y là lên, D và F là sang trái...

tommynguyen1961

Ai up giup em gia lap mophun cho p990i voi em down file 5mb ve cai .sis ko duoc thank cac pro

Lần sau gõ tiếng việt có dấu cho đúng nội quy diễn đàn bạn nhé và người đọc mới hiểu bãn muốn nói gì.
Bạn dùng trình duyệt swiss manager pro tạo tư thục trong D và copy y như hướng dẫn là hoàn thành thôi.
Chúc bạn thành công.

D

Doctorwhovbc

Guest
Um xin lỗi vì ko có dấu,nhưng mình cài cái mophun game "launche_1.04_unsigned.sis" ko được cho p990i.Nên mình xin link cái file giả lập cho P990i ở bên trang 1 ý 53kb và 112kb .mình down tất cả file .mpn rùi.Mong các pro sớm giúp em ,thank các pro

Còn cái giả lập ở file 5,37 mb cái file.sis mình cài nó báo "The package uses a proteced uid" .Nên mình nhờ các pro up lại cái linh ở file đính kèm bên trang 1

Mong các pro sớm giúp em,em thích chơi worms world party lắm .Thank các pro

Các pro nào co link post lên giúp em với ,thank các pro

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Um xin lỗi vì ko có dấu,nhưng mình cài cái mophun game "launche_1.04_unsigned.sis" ko được cho p990i.Nên mình xin link cái file giả lập cho P990i ở bên trang 1 ý 53kb và 112kb .mình down tất cả file .mpn rùi.Mong các pro sớm giúp em ,thank các pro

Còn cái giả lập ở file 5,37 mb cái file.sis mình cài nó báo "The package uses a proteced uid" .Nên mình nhờ các pro up lại cái linh ở file đính kèm bên trang 1

Mong các pro sớm giúp em,em thích chơi worms world party lắm .Thank các pro

Các pro nào co link post lên giúp em với ,thank các pro

Hiện nay tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn hiện giờ bị hỏng, không còn Download được nữa.Vì vậy bạn chịu khó lên Google gõ tên File tìm xem sao nhé!!!;;)

D

Doctorwhovbc

Guest
Thế ko ai lưu lại link à ,ai còn post lên giùm mình nhé ,mình lên google suốt 2 ngày ùi mà vẫn ko tìm thấy.