• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MORTAL KOMBAT 2

Thrall

MV5BMTAwNjI4NTMyNzdeQTJeQWpwZ15BbWU2MDkxNzE5OA@@._V1._SY400_SX600_.jpg

Mortal Kombat 2 (ROM)

Game nổi tiếng quá rùi, ko còn gì để nói nữa nha=))
Chơi trên playstation emu
File ISO down ở đây:
Mã:
http://rapidshare.com/files/16753880/Mortal_Kombat_2.rar.html
Trình giả lập xem thêm ở đây:
Mã:
http://www.fpsece.net/
Đã test ngon trên Universal, WM6.1

deutschland

dùng phần mềm giả lập j vậy bạn? mình down trong trang web về ko chạy được ah

hakkinen

dùng phần mềm giả lập j vậy bạn? mình down trong trang web về ko chạy được ah

Dùng giả lập PSX (PS1). Bạn vào topic Phần mềm giả lập và ROM game tìm giả lập FPSEce nhé, có rất nhiều bài đó. Chúc thành công!

is181

Tôi cài trên Asus P353 nhưng không chơi được nhỉ, bác nào chơi được trên P535 không nhỉ ?

ngochoangimsat

Tôi cài trên Asus P353 nhưng không chơi được nhỉ, bác nào chơi được trên P535 không nhỉ ?

Chỉ phần mềm thôi chưa đủ! bạn phải copy cái này thả vào thư mục BIOS trong thu mục cài đặt thì nó mới chạy được, cái này là bộ oc của nó mà. Đay là sản phẩm thương mại nên cái phần mềm bạn download về nó đâu có cho sẵn!

ngochoangimsat

Giả lập PS1 trên PPC Full

Download cái này về, giải nén, copy vào PPC thả file iso của đĩa game PS1 vào thư mục ISOS và chạy bộ này đã có sẵn file BIOS nên không cần làm thêm gì nữa

ria

Trò này chơi phải biết được chưởng mới hay bác nào có post lên nhé,hồi trước chơi trên sega có cả nút gạt,dùng để thực hiện pha biểu diễn rút tay cuối của Jo ( thằng da đen mình ko nhớ tên) :D

ngocquy0583

Download cái này về, giải nén, copy vào PPC thả file iso của đĩa game PS1 vào thư mục ISOS và chạy bộ này đã có sẵn file BIOS nên không cần làm thêm gì nữa

Cái này chạy trên HD1 được không bạn? mình thử làm theo hướng dẫn thì nó báo loading fail.. rồi màn hình đen thui, treo máy luôn. chứa mấy file này ở device hay storage có ảnh hưởng gì không? Ai biết chỉ giúp mình nha.

djtrungkien

Cái này chạy trên HD1 được không bạn? mình thử làm theo hướng dẫn thì nó báo loading fail.. rồi màn hình đen thui, treo máy luôn. chứa mấy file này ở device hay storage có ảnh hưởng gì không? Ai biết chỉ giúp mình nha.

Bệnh cố hữu của Giả lập ấy mà! Chứa các file trên máy hay storage ko ảnh hương gì hết!

ngocquy0583

Bệnh cố hữu của Giả lập ấy mà! Chứa các file trên máy hay storage ko ảnh hương gì hết!
hix, như vậy là không chữa được luôn hả bạn? up ROM mới có giải quyết được không? và hiện tượng này xảy ra cho tất cả game giả lập trên máy này hay là chỉ bị cho game này?

djtrungkien

hix, như vậy là không chữa được luôn hả bạn? up ROM mới có giải quyết được không? và hiện tượng này xảy ra cho tất cả game giả lập trên máy này hay là chỉ bị cho game này?

Việc cài đặt hay chạy Game có mượt hay ko cũng phần nhiều do Bản Rom đang sử dụng. Giả lập muốn chạy mượt nên tìm những Game có dung lượng nhẹ, đồ họa vừa phải!

ngocquy0583

Việc cài đặt hay chạy Game có mượt hay ko cũng phần nhiều do Bản Rom đang sử dụng. Giả lập muốn chạy mượt nên tìm những Game có dung lượng nhẹ, đồ họa vừa phải!
Mình dùng ROM ship 1.59.707.xxx của HD1 đó. ROM Ship hay ROM cook thì ổn hơn vậy bạn?