• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một kho ROM WIZARD

rancon

Có rom nào dùng để downgrade wizard không các bác. Máy mình IPL/SPL: 2.26 bị lock CID. Thấy có bác nào đó hướng dẫn phải downgrade xuống thì mới unlock CID bằng lokiwiz2.0b được. Bác nào có xin cho đường dẫn để download nhé. Khổ sở cả 3 tuần nay rồi mà chưa làm được.

binhlerhm

Có rom nào dùng để downgrade wizard không các bác. Máy mình IPL/SPL: 2.26 bị lock CID. Thấy có bác nào đó hướng dẫn phải downgrade xuống thì mới unlock CID bằng lokiwiz2.0b được. Bác nào có xin cho đường dẫn để download nhé. Khổ sở cả 3 tuần nay rồi mà chưa làm được.

Cái bạn cần ở đây nè rom IPL/SPL 1.05
http://rapidshare.com/files/18212239/CUSTOM__RUU_Wizard_1050412_WWE_101_11210_WWE.exe.html

rancon

Cám ơn bác binhlerhm.
Mình đã unlock CID được rồi. đang chạy thử rom PV4 thấy giao diện đẹp quá nhưng hình như là mau hết pin quá. vả lại bàn phím bị lỗi tùm lum.

PhamNhatThanh

Tất cả bản Rom up cho cingular 8125 điều bị lổi bạn nên đợi bản chính thức vào tháng 11 cho con cingular 8125 nha

TCHO2

e co 1 cây minis G4, mấy bác cưu em với. ban em nó muốn up lên w6 nhưng no lại lock CD của G3 sau dó ngủ luôn máy bác cứu em với.

PhamNhatThanh

Bạn tìm lại bản rom gốc và up bản nầy vào máy
Bạn nên đưa về Bootloader trước khi Up
Bootloader: Voice dial + Camera + Softreset giữ cho đến khi màn hình hiện lên 3 vạch màu.
Chúc bạn thành công