• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một kho tải phần mềm Android Việt Nam (đang được xây dựng)

duyhien12

Mấy hôm IP hỏng, mình mượn con Dell Streak ông chú về nghik. Hôm qua ngứa tay vào thủ Appstore.vn xem phim online xem có xem dc ko, vừa vào một cái nó chạy sang Appstore.vn/a kèm logo Android. Check thử mấy game trong lít thì đúng là phần mềm cho Android các bạn ạ:)

Ngoài phần app là chay được, còn phần Ebook và Film hình như chưa có cho Android, ấn vào lại chạy ra appstore.vn/i . Vào trang chủ cũng chỉ thấy giới thiệu phiên bản iOS, chắc là nó đang xây dựng dở.

review ngắn: tốc độ nhanh, nhiều app ( nhiều hơn Vimarket), giao diện đẹp nhưng mà chức năng còn khá hạn chế so với Appstore cho iPhone :D

alibama

hay, nhiều phần mềm quá, nhưng ko thấy mô tả đã cho uống thuốc hay chưa!

nammsc

Hay thj co nhug lam sao taj ve de dc

Chú ý viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

Bin21

các bạn cứ chọn vào phần mềm mà mình thích. trong phần giới thiệu phần mềm sẽ có phần download. cái bạn ấn vào đó. thông thường sẽ hiện ra 2 đường link: 1 là fshare và 2 là 4share bạn cứ chọn 1 cái và down về máy rồi tiến hành cài đặt. bạn cũng có thể lên trang web này bằng máy tính theo link: www.appstore/android và down về máy tính. Rất đơn giản và rất hay. Chú ý có 1 vài phần mềm trong phần giới thiệu của appstore yêu cầu phải cài kèm với lucky patcher, mới có thể sử dụng full được. các bạn nhớ đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé! goodluck

Sanvu88

Member
Chẳng ở đâu bằng PDAVIET phần mềm cập nhật liên tục, thuốc thang đầy đủ, link dễ down lại có người giúp đỡ nhiệt tình nếu gặp vấn đề khi sử dụng PDAVIET NO.1

doccosauhan

appstore.vn/a
hầu như là có thuốc thang hết!với lại download cũng rất đơn giản mà?
có gì khó khăn đâu?

cac bac vao appsore.vn sai cung dc nhung dc vai ngay co cai phai up lai mac cong alm phien nua vai lai minh dang so co ket app ko nua sai cung thuong thoi vao maket cham ma chat ma ko so virut nua =))