• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số game sưu tầm

Đầu tiên là hunting stoneAge v1.3, thể loại nhập vai bảo vệ lãnh thổ của mình trước những đợt xâm chiếm của kẻ thù, bạn sẽ chỉ huy cả 1 dân tộc để xây dựng và chống lại những kẻ xâm lược, hỗ trợ mọi màn hình.

http://www.mediafire.com/?gub51m1dy4f343p

Tiếp theo là game trược tuyết 3d, game khá nặng nhé, hỗ trợ mọi màn hình.

http://www.mediafire.com/?k4b649974v1djtm

Game bắn vịt trời rất nhẹ mà chơi rất hay

http://www.mediafire.com/?d5tka5dc23i50jr

Còn game này mình mới tìm được ko biết chơi thế nào nhưng nhìn hình thấy cũng hấp dẫn nên up lên luôn. Wvga.

http://www.mediafire.com/?pe2gd88bdolmdwm

Last edited by a moderator:

lindankiss

Đầu tiên là hunting stoneAge v1.3, thể loại nhập vai bảo vệ lãnh thổ của mình trước những đợt xâm chiếm của kẻ thù, bạn sẽ chỉ huy cả 1 dân tộc để xây dựng và chống lại những kẻ xâm lược, hỗ trợ mọi màn hình.

game naÌy baìo lôÒi baìc õi

game naÌy baìo lôÒi baìc õi
mình cài bình thường mà bạn, nếu máy bạn chơi ko được thì xin hãy chọn game khác nhé, mình up nhiều game mà để tiện cho các bạn chọn lựa.

legend_cheater

Cái này lấy từ NC Telecom. Chắc chắn luôn. Mà cái game "trượt tuyết" kia bao gồm nhiều trò khác nhau đấy, nếu nói vậy chứng tỏ người up chưa test game. Cái Hunting Stone kia cũng được up lên rồi, nhưng lỗi nên mn đang chờ bản patch sau. Tuy nhiên câu "nếu máy bạn chơi ko được thì xin hãy chọn game khác nhé" thì không ai chấp nhận được =)). Người ta cần trò đấy chứ cần trò khác đâu mà nói thế =))

Cái này lấy từ NC Telecom. Chắc chắn luôn. Mà cái game "trượt tuyết" kia bao gồm nhiều trò khác nhau đấy, nếu nói vậy chứng tỏ người up chưa test game. Cái Hunting Stone kia cũng được up lên rồi, nhưng lỗi nên mn đang chờ bản patch sau. Tuy nhiên câu "nếu máy bạn chơi ko được thì xin hãy chọn game khác nhé" thì không ai chấp nhận được =)). Người ta cần trò đấy chứ cần trò khác đâu mà nói thế =))

thế sao bạn, vậy bạn hãy tự tìm game mà cài đi nhé. Game mình up ko bao giờ mình nói là game mới bạn nhớ kĩ, quan trọng là những diễn đàn khác có up nhưng diễn đàn này chưa có hoẵc ít người biết nên mình ụp lại cho những bạn nào cần thế thôi, còn nói kiểu như bạn giống như đây là NHIỆM VỤ vậy, còn bạn chỉ có việc lên down về rồi chơi thôi hả, nếu hay thì ko sao còn cài ko được hay dở thì lên án à, ko biết bạn là thành viên mới hay là lập thêm nick để bắt bẻ ~X:)-? công sưu tầm với việc công bố game này lấy từ đâu cái nào quan trọng và cần thiết hơn hãy tự sũy nghĩ.Nếu giỏi thế hãy đi sưu tầm mà up lên chia sẽ với mọi người đi nha=)) hy vọng mình sẽ có dip nhấn thanks những game mà bạn up lên đây nhé.X_X

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

BỔ SUNG :D
Mình còn đi làm ko có tgian rảnh nhiều nên khi tìm được game nào mà mình thấy chưa có trên diễn đàn ( đôi khi đã có ) thì mình up lên ngay ( 1 số game) và 1 số khác mình đã cài thử rồi mới up( khi có tgian ) nên mình cũng nhờ các bạn cài thử rồi cho biết ý kiến để những bạn sau sẽ dễ chọn lựa hơn.Mình cảm ơn những bạn như thế chứ mình đâu ăn ko ngồi rồi ở nhà mà cài hết được tất cả những game, mong các bạn thông cảm.:(

Chỉnh sửa cuối:

ducthuan113

Active Member

Cần trò đấy mà trò đấy không chơi được trên máy vậy nói như bạn máy không chơi được chắc không kiếm trò khác chơi luôn à ???