• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỘT SỐ THỦ THUẬT SỬ DỤNG CHO S60 V5 ( n97,5800)

ninhhot

Sao e nhấn và dữ nút xanh như a nui.nhưng khi ra lệnh thì máy cứ nói no match found .vậy là sao nhỉ.biết chỉ dùm e với.thanks all you

vancopvt

Sao e nhấn và dữ nút xanh như a nui.nhưng khi ra lệnh thì máy cứ nói no match found .vậy là sao nhỉ.biết chỉ dùm e với.thanks all you
bạn phải đọc chuẩn thì nó mới nhận được chứ, chú ý đọc to và rõ ràng nhé. Cầm máy gần miệng một chút. Chúc vui vẻ :D

tankinh

Mình xin bổ sung thêm một cái nữa là chuyển đổi qua lại các chế độ profile một cáchnhaanh chống mà ko phải bấm nút nguồn. bạn chỉ việc chỉ vào phía dưới logo mạng (MOBIFONE , VINAPHONE, VIETTEL ....) chổ mình bôi vòng tròn màu đỏ, ngoài màn hình chủ để chọn chế độ cần chuyển :D

Lan_Truong

Mình xin bổ sung thêm một cái nữa là chuyển đổi qua lại các chế độ profile một cáchnhaanh chống mà ko phải bấm nút nguồn. bạn chỉ việc chỉ vào phía dưới logo mạng (MOBIFONE , VINAPHONE, VIETTEL ....) chổ mình bôi vòng tròn màu đỏ, ngoài màn hình chủ để chọn chế độ cần chuyển :D

được chết liền á bồ

Kenji1992

fw 31 hok làm đc như vậy nữa , chỉ có cách nhanh nhất là bấm nút # thoi

vancopvt

Làm cách nào tắt dung của máy khi mình chạm vào màn hình cảm ứng vậy mấy pro :mad:)
Posted via Mobile Device vào cài đặt / cá nhân / profile / chọn cấu hình bạn dùng ở đây mình chọn bình thường / cài đặt riêng / mức đ.ứng màn hình cảm ứng / tắt. Vậy là ok.

simhoang

Posted via Mobile Device vào cài đặt / cá nhân / profile / chọn cấu hình bạn dùng ở đây mình chọn bình thường / cài đặt riêng / mức đ.ứng màn hình cảm ứng / tắt. Vậy là ok.

Bác này giỏi thật đấy!e đọc mãi mà không hiểu tắt dung là tắt gì.giờ thì hiểu rùi.hii!
E mong các bác khi viết bài thì viết dễ hiểu tí chứ đọc kiểu vậy không hiểu gì cả.
Posted via Mobile Device

vancopvt

Bác này giỏi thật đấy!e đọc mãi mà không hiểu tắt dung là tắt gì.giờ thì hiểu rùi.hii!
E mong các bác khi viết bài thì viết dễ hiểu tí chứ đọc kiểu vậy không hiểu gì cả.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device spam 1 tí mod thông cảm ae nha. Lúc đầu đọc mình ko để ý kĩ chữ dung. Giờ mới nhìn lại mới thấy mình tài. Bạn yên tâm ko phải ai cũng thế đâu mà lo ko hiểu. Vả lại cũng như mình cầm bút viết, đôi khi sai chính tả là chuyện thường mà. :D

anhtungtrang1

không biết những mẹo sử dụng như thế này,trong sách hướng dẫn sử dụng điện thoại của nokia có nói đến kô các bạn?Mình mua máy dùng rồi nên kô có quyển sách đó.:D

phamthaitl

cac bạn có ai biết cách dùng N97 làm modem để nối internet vào vitinh qua GPRS của N97 không.ở HTC chỉ cần cắm vào và chọn phần kết nối là đc.ai biết chỉ dùm với nhé.cám ơn.

minhtri9798

cac bạn có ai biết cách dùng N97 làm modem để nối internet vào vitinh qua GPRS của N97 không.ở HTC chỉ cần cắm vào và chọn phần kết nối là đc.ai biết chỉ dùm với nhé.cám ơn.
bạn cái PC Suite rồi kết nối máy tính với đt rồi ấn zô chữ Conncet to Internet là xong

llTuyetTinhCocll

Muốn xóa nhanh 1 ứng dụng nào đó thì các bạn chọn vào ứng dụng đó giữ im luôn rồi kéo nó xuống...rồi buông ra...sau đó bấm tùy chọn nó sẽ hiện chỗ xóa....các bạn chọn vào đó thì nó sẽ remove ứng dụng đó...

P/s: cách này chỉ với v50....còn v40 thì phải sắp xếp....chọn ứng dụng đó rồi bấm tùy chọn....rồi bấm xóa....

tuancao85

Muốn xóa nhanh 1 ứng dụng nào đó thì các bạn chọn vào ứng dụng đó giữ im luôn rồi kéo nó xuống...rồi buông ra...sau đó bấm tùy chọn nó sẽ hiện chỗ xóa....các bạn chọn vào đó thì nó sẽ remove ứng dụng đó...

P/s: cách này chỉ với v50....còn v40 thì phải sắp xếp....chọn ứng dụng đó rồi bấm tùy chọn....rồi bấm xóa....

sao mà bro phát hiện ra cái này hay zay.thank bro nhiu

llTuyetTinhCocll

sao mà bro phát hiện ra cái này hay zay.thank bro nhiu

Đơn giản là vì cái máy mình lúc đó nó chạy cùng luc nhiều pm quá...nên máy chậm....mình bấm vào nó ko vào mà nó nổi đỏ lên sau đó định bấm tùy chọn thoát ra mà lại thấy chữ xóa nên thử thì thấy đc...hhihihi

llTuyetTinhCocll

không biết những mẹo sử dụng như thế này,trong sách hướng dẫn sử dụng điện thoại của nokia có nói đến kô các bạn?Mình mua máy dùng rồi nên kô có quyển sách đó.:D

có phần có, có phàn ko....những cách trên này thường là những cái mình hay gặp và sử dụng sao cho hiệu quá....khai thác hết ác chức anng8 của nó.