• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Moto xt720 có 2 phiên bản chăng?

thqt1b

Chào các Bro. Mình nghe đồn là xt720 có 2 bản: Ram 512mb & Ram 256mb, có chính xác ko vậy. Nếu đúng thì ở TPHCM có nơi nào bán ko?

tung_1970

Mình đã tham khảo con XT720 này từ tháng trước rồi. Đúng là có 2 bản, một cho châu Á và một cho châu Âu. Bản Châu Âu có Ram là 512MB, riêng châu Á đành lép hơn chỉ 256 MB thôi. Các thông số khác đều như nhau.

phantnang

Mình đã tham khảo con XT720 này từ tháng trước rồi. Đúng là có 2 bản, một cho châu Á và một cho châu Âu. Bản Châu Âu có Ram là 512MB, riêng châu Á đành lép hơn chỉ 256 MB thôi. Các thông số khác đều như nhau.

Bác tham khảo ở đâu thế, nếu thấy thực tế thì up ảnh màn hình lên nhé.
Theo mình thì hoàn toàn không có bản XT720 RAM 512, trước đó là Motoroi cho Hàn Quốc (cấu hình giống XT720 hiện nay+tuner bắt sóng digital TV tại HQ). Khi sắp ra bản XT720 cho châu Âu và TG thì có nhiều bài viết kỳ vọng sẽ có Moto XT720 với cấu hình khủng...RAM 512MB nên mới có nhiều thông tin sai lệch đó.