• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MotoSurf moto homescreen-Cùng trải nghiệm giao diện mới

xuandung11a2

Well-Known Member
MotoSurf moto homescreen​

1 phần mềm giúp tạo giao diện launch trên today.Giao diện này tương tự như Manila với các tab Home,Contact,Weather,RSS,Photos,Programs...
Hiện phần mềm chỉ hỗ trợ tốt màn hình QVGA,vuốt trượt rất mượt.:)

LINK 1

CuongSuper

hihi giao diện nhìn đẹp quá, cái này có tốn nhiều ram và pin ko bác, em đang up len 6.5 ko biết có dùng được ko vậy

kolya82

chỉ có thể nói một câu "đẹp tuyệt".Bây h minh đang test xem hoạt đông thế nào.Thank bạn nhiều

TINNGUYENPRO

cái này không sử dụng được trên WM5 thì phải ,em cài vào mà chẳng thấy gì thay đỗi hết .nhìn giao diên thấy giềng quá mà tiết thật

tampham

cái này cài vào mất cả cái task manager trên góc phải màn hình, nhưng dẹp và hiệu ứng tốt, còn nữa bác nào thử ngiên cứu xem có cách nào nhấn vào softkey lock ở màn hình home thì vào S2U2 không?

xuandung11a2

Well-Known Member
cái này cài vào mất cả cái task manager trên góc phải màn hình, nhưng dẹp và hiệu ứng tốt, còn nữa bác nào thử ngiên cứu xem có cách nào nhấn vào softkey lock ở màn hình home thì vào S2U2 không?

Bạn thử dùng softkey manager để gán cho S2U2 xem sao nhé.Chúc thành công.

tampham

Bạn thử dùng softkey manager để gán cho S2U2 xem sao nhé.Chúc thành công.

Không được bạn à , mấy chương trình cho softkey chỉ dùng cho home mặc định thôi, còn home của cái này không có tác dụng:(:-??

xuandung11a2

Well-Known Member
Không được bạn à , mấy chương trình cho softkey chỉ dùng cho home mặc định thôi, còn home của cái này không có tác dụng:(:-??

Chắc là có cách mà....để mình thử xem.:|:|